Announcement

Collapse
No announcement yet.

7300 GT ทำไมเล่น Yuri ไม่ได้ ท่านใดทราบบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7300 GT ทำไมเล่น Yuri ไม่ได้ ท่านใดทราบบ้างครับ

7300 GT ทำไมเล่น Yuri ไม่ได้ ท่านใดทราบบ้างครับ

.............

ออนบอร์ดยังเล่นได้เลยง่ะ เกิดข้อผิดพลาดในการติดตั้งหรือมี error อะไรแจ้งเตือนป่ะครับ....

Comment

แรงเกิน 555+

Comment

เหมือน rep บน

Comment

ลองเลือกแบบตามภาพดูคับ
          คลิ๊กขวาที่ไอค่อนเกมส์ เลือกProperties แล้วก็เลือกตามภาพ เลือกให้มันรันที่ วินโดร์ 98 , me , xp ดูคับ
          ต้องได้ซักอันแหละ

Comment

^
            ^
            ^ตามนั้นเลยครับ แต่ถ้าเป็นเอ็กพีก็ไม่รู้เหมือนกัน

Comment

GF2 MX ยังเล่นได้เลยครับท่าน-*-

Comment

onboard ก็เล่นได้นา tnt2 ยิ่งแจ่ม

Comment

Working...
                X