Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบ M/B 2ตัวนี้ใส่กับ4000+ไหนดีกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบ M/B 2ตัวนี้ใส่กับ4000+ไหนดีกว่ากัน

AROCK ALIVENF6G-VSTA FSB2000/2D-DRR-II-800
    VS
    ASUS (VGA) M2V-MX FSB2000/4D-DDR-II-800/4SATA-II(Raid)/PCI-E S.6ch+V+L(GB)

เคยใช้ Alive พาไป 2.9-3.0 สบายๆ ครับ กับ 3600+

แรมบ้านๆ นี่แหละ

Comment

ใจจ้า

Comment

คนอื่นมีความคิดเห็นไงมั่งงับ

Comment

ผมหลับตาซื้อเลย AROCK ALIVENF6G-VSTA FSB2000/2D-DRR-II-800

Comment

เชียร์แอสรอคครับ
            แต่ถ้าเป็นผมๆคงซื้อ รุ่นALiveNF5-eSATA2+ มีeSATA ด้วย ไว้ต่อ ExternalBox ไวดี

Comment

ไม่ค๊อก เอาอาซุส ใช้ได้นานกว่า
              ถ้าเบื่อง่าย เอา แอสร็อค

Comment

ผมชอบแอวร๊อคมากกว่าครับ ถ้าให้ผมเลือก

Comment

กระทู้แนวนี้เจอบ่อยมาก และคำตอบส่วนใหญ่ในทุกกระทู้ จะตอบเป็นเสียงเดียวกันว่า ALIVE เป็นคำตอบสุดท้ายยยย

Comment

Working...
                  X