Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ corsair Twin XMS2 v5.2 PC 6400 เพิ่งถอยจาก PC outlet มัน Chip อะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ corsair Twin XMS2 v5.2 PC 6400 เพิ่งถอยจาก PC outlet มัน Chip อะไรครับ

มันอยู่ใน sink ด้วยไม่รู้ chip อะไรแต่ chip ไม่หายแน่ๆ
    ตัวนี้
    Last edited by Khow; 20 Aug 2008, 22:09:29.

ใครรู้ช่วยด้วยหาใน google ไม่มีเลย

Comment

ดูที่ตัวเม็ดแรมครับ

Comment

"มันอยู่ใน sink ด้วยไม่รู้ chip อะไรแต่ chip ไม่หายแน่ๆ "

มันจะหายก้อตอนแงะซิ๊งค์นี่แหละ อิอิอิ แงะเลยๆ

Comment

CL เยอะจางเรยอ่า....

จับมาราคาเท่าไหร่ครับ แล้วมีรุ่น CL4 หรือเปล่า ?

Comment

มีรุ่น CL 4 ครับ
            แต่ที่มาเป็นรุ่น CL5 คู่ละ 4550 บาท เอง
            แพงกว่า Kingston DDRII PC6400 Value อยู่ 250 เลยสอยมาใช้ครับ(ปล่อย PQI ไปให้เพื่อนสมาชิกแล้ว)ประกัน chip ไหม้ด้วย
            กำลังบอร์ดที่อัดไฟแรมได้สูงกว่า 1.95V
            ตอนใช้ M2N-E อัดได้ไม่เกิน 866 สักที
            Last edited by Khow; 24 Sep 2007, 14:39:56.

Comment

http://ramlist.infinityx.nl/ddr2/

Comment

ดูแว้วไม่มีอ่ะฮือๆ

Comment

ตัวนี้เป็น promos ครับ ใช้เหมือนกันเยย...อิอิ

Comment

week เดียวกันอีกแฮะ

Comment

Working...
                    X