Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับ canon ip 1880 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับ canon ip 1880 หน่อยครับ

เวลาพิมพ์มันชอบค้างสักพักหนึ่งแต่ไม่เป็นทุกแผ่นกระดาษไม่ทราบเป็นเพราะนิสัยของมันหรือว่าสาเหตุอย่างอื่นครับเพราะผมพึ่งซื้อมา กังวลครับ

ถ้าเพิ่งซื้อมาใหม่ เห็นควรว่าควรเพ่งปัญหาไปที่ตัว software กะ driver ดีกว่าครับ เพราะยังงัยตัว printer ก็ยังไม่น่าจะมีปัญหา หรือหากมีปัญหาจริงส่งเคลมก็ยังได้อยู่....

Comment

เหมือนคอมเครื่องเก่าผม คอมโคตรช้า เวลา สั่งพิม แล้วเราไปเข้าอย่างอื่นเยอะๆเนี่ย มันก็จะเป็นอย่างงี้ต้องห้ามเข้าโปรแกรมอื่นนะ

Comment

ลองดูที่โปรแกรมที่มันขึ้นมาครับ มันขึ้นว่า "การรอเพื่อให้หน่าก่อนแห้งหรือป่าว" ถ้าขึ้นอย่างที่ผมว่าก็ปกติ

Comment

Working...
        X