Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้พัดลม 120 mm ตัวไหนสีไหน กะลังเป็นที่นิยมครับ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้พัดลม 120 mm ตัวไหนสีไหน กะลังเป็นที่นิยมครับ !!

แนะนำทีครับ สีน้ำเงินไม่เอานะเบื่อแล้ว ขอเป็นสีอื่นๆ มั่งครับ

เคสสีดำ ใช้สีเขียวสวยมั๊ย

Comment

สวยทุกสีแหละครับ ฟ้าเขียวก็สวย สีขาวก็สวย

Comment

กำลัง ฮิต ตามรายชื่อคงต้องมี ชื่อของ SS FM121 อยุ่ในนั้น แน่ๆ เลย อิอิ

Comment

ผมชอบสีฟ้า กับ แดง ไม่เน้นยี่ห้อคับ

Comment

อันล่ะ 90 บาท ก็สายนะท่าน มีไฟสี่สี เท่อีกแบบ อิอิ

Comment

เน้น Air FLOW ดีกว่ามั้ยคับ

Comment

แดงครับสวยสุดๆ แสบตาน้อยที่สุดครับ

Comment

Working...
                X