Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องทหารของ MOHA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องทหารของ MOHA

เกม Medal of hornor airborn
    ที่ตอนโหลดเข้าเกมจะมีรูปทหารของแต่ละแบบอะครับ
    ทหารแบบสุดท้ายที่ถือปืนยิงรัวๆ นี่ของจริงในสมัยนั้นมันมีรึป่าวครับ พอดีอยากรู้ อะครับ
    มันเป็นพวกมนุษย์สังเคราะห์ รึป่าครับ *0*

ขอบคุณมากครับ

มันเป้นทหารติดชุดเกราะ และแค่ใส่หน้ากากกันแก๊สพิษไม่ใช่เหรอ........

Comment

ปืนรุ่นไรหว่าจำไม่ได้แต่ปกติมันต้องตั้งเป็นป้อมกับกระสอบทราย แต่ไอ้นี่มันเว่อร์ เหอๆ ไอ้ตัวนี้เก่งโคตร ้เอา sniper ยิงหัว1นัดก็ไม่ตาย

Comment

เก่งไม่เก่งไม่รู้
        แต่ตอนที่มันปรากฏตัวครั้งแรก ตรงรถไฟอ่ะ

ตัวเดียวต่อ 1 กองร้อย(สาดกระสุนจากซ้ายไปขวา)

เกลี้ยง!!!!

ปล.พวกเรานะ

Comment

ใช่ครับ มันอึด นะ ไอ้ตัวนี้เล่นแบบ expert ตายเปงว่าเล่น 55+

Comment

น่าจะมีจริงครับ เปนทหารเยอรมันที่ประจำการที่สมรภูมิต่างๆในยุโรบมั้งครับ.

Comment

น่าจะมีจริงครับ เหมือนเป็นพวกเยาวชนนาซี หรือพวกทหาร Elite อะไรแบบนั้น แ่ต่คงไม่อึดขนาดนั้นเหมือนในเกมส์หรอกนะ -*-

ปืนที่ใช้ก็ MG42 ไงครับ ใครเล่น Company of hero ก็น่าจะเคยเห็นบ่อย ๆ นะ

Comment

มีจริงครับ ไอ่เจ้าตัวนี้ ในสังครามโลกครั้งที่ ปฐิบัติภารกิจรับ และภารกิจสำคัญหลายภารกิจไม่เคยพลาด แม้แต่ภารกิจเดียว แต่ในครั้งที่2 มันทำหน้าที่ คุ้มกันบุคคลสำคัญครับ อาวุญประจำกาย MG42. ครับ ของจริงไม่รู้ว่าใส่หน้ากาก รึป่าวนา เพราะเห็นเกมอื่นๆมันก็ไม่ใส่

Comment

ตัวนี้ โดน ลูกซอง ที่หัวครับ 1-2 นัด ตายครับ ผม ลอง ใช้มาหลายปืนยิงแล้ว ลูกซอง ตายไวสุด ในเกม Ubersoldier ก็มีนะครับ แต่ใส่ชุด ไม่เหมือนกัน อาวุชเหมือนกันเลย

Comment

ใอ้ตัวนี้ กินทรัพยากรเรามาก ทังลูกกระสุนเอย พลังชีพ ก่าจะตาย ยิ่งด่านสุดท้ายนะ มีทุกชั้นเลย(mission 10 มั้ง)

Comment

Originally posted by Birdcomloso View Post
                      ตัวนี้ โดน ลูกซอง ที่หัวครับ 1-2 นัด ตายครับ ผม ลอง ใช้มาหลายปืนยิงแล้ว ลูกซอง ตายไวสุด ในเกม Ubersoldier ก็มีนะครับ แต่ใส่ชุด ไม่เหมือนกัน อาวุชเหมือนกันเลย
                      ไสนเปอร์ 2นัดตายเช่นกันครับ ตรงหัว ได้ แต้มHeadshot 2 รอบครับ มัน ยิงแม่นมากเลยหละตัวบ้าเนี่ย แต่อืดเชื่องช้า ลองวิ่งไปเอาปืนตีมันดู มันและฮาดี

Comment

Working...
                      X