Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสป็คนี้จะเล่นAssassins Creed ได้เปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสป็คนี้จะเล่นAssassins Creed ได้เปล่า

************************ p4 3.0 ใช้ windows xp อยู่คับ
    ram 1.75 g
    vga gf7600 gs 256 mb
    เกิดฟลุ๊คเล่นได้จะเล่นในความละเอียดไหนคับ มันเล่น ไดเร็ก x 9ได้เปล่าคับ
    ปรับกลางๆมันจะลื่นเปล่าคับ
    Last edited by yamahafino_art; 6 Mar 2008, 19:54:10.

เล่นไม่ได้มาแตะหมาที่บ้านผมเลยครับ
    แต่แค่ปรับMAX ไม่ได้เฉยๆ
    ความละเอียเท่าไร ไม่แน่ใจ แต่ผมคิดว่า เล่นได้แน่ครับ

Comment

แล้วผมล่ะ
      asrock alive nf6g
      kington 1 gb
      galaxy 7300 gt ddr3
      amd athlon x2 be 2350

จะได้เปล่าหึ

Comment

มันบอกขั้นต่ำต้องเป็น Dual Core CPU แต่เห็นบางคน P4 ก็เล่นกันได้นะครับ แต่คงต้อง ram เยอะหน่อย

Comment

เล่นได้แน่นอนครับตอนนี้ผมก็ใช้ radion x1300pro เล่น hi เลยครับเล่นได้สบายอยู่แล้ว

Comment

อยากรู้ก้ต้องลองเอง เพราะคนที่บอกได้ก็คือเจ้าของเครื่องเอง.....ลองดูซิ ว่ามันจะเป็น สต๊อปโมชั่นอย่างที่เค้าว่าหรือป่าว อิอิ

Comment

แรม1GB เล่นได้ไหมครับ

Comment

สเป็กแนะนำขั้นต่ำ P4 แรม 1 gb ลองคำนวนดูเอาเอง

Comment

Originally posted by onizika01 View Post
                  เล่นไม่ได้มาแตะหมาที่บ้านผมเลยครับ
                  แต่แค่ปรับMAX ไม่ได้เฉยๆ
                  ความละเอียเท่าไร ไม่แน่ใจ แต่ผมคิดว่า เล่นได้แน่ครับ
                  ของผม E4300@3G Ram 4G 7600GT ( Win XP) ยังเข้าเกมไม่ได้เลย มันค้าง ลงใหม่ 2 รอบก็ยังไม่หาย
                  ต้องทำไงครับ

Comment

Originally posted by ronin2 View Post
                    ของผม E4300@3G Ram 4G 7600GT ( Win XP) ยังเข้าเกมไม่ได้เลย มันค้าง ลงใหม่ 2 รอบก็ยังไม่หาย
                    ต้องทำไงครับ
                    ไดเวอร์การ์ดจอกระมัง

Comment

spec เด็กๆของ ผม

E2140 1.6 GhZ
                      VGA 8500GT
                      ram 2 G 667
                      เล่นได้สบายๆครับ..ปรับรายละเอียดสุดเกือบหมด
                      ภาพที่ 1024 ครับ..ไม่การกระตุกใดทั้งสิ้น

Comment

..

Comment

ได้

Comment

E6300 เดิมๆ 1.8GHz
                            VGA 1950Pro
                            Ram 2Ghz

ปรับสุด 1280x1024 เล่นได้แต่ กระตุก ตอนอยู่ในเมือง ( คนมันเยอะ and ระยะมองมันกว้าง )

Comment

จริงๆแล้วพี่ผมบอกอ่ะนะไม่รุ้จริงเปล่ามันบอกว่า CPU ไม่สำคัญไรมากมายที่สำคัญคือ RAM กับการ์ดจอแค่นั้นเองครับถ้าเราการ์ดจอไม่แรงอย่าหวังจะปรับภาพสวยได้ครับ

Comment

Working...
                              X