Announcement

Collapse
No announcement yet.

Full Case งามหยด สำหรับผู้พิศมัยความอลังการ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Full Case งามหยด สำหรับผู้พิศมัยความอลังการ

ThermalTake Spedo

Full size อยากให้ชมในVDO ครับ เเล้วท่านจะรู้ว่าเทพเพียงใด เสียเวลานิดเดียว

http://www.thermaltakeusa.com/Product.aspx?S=1317&ID=1828#Tab3"]http://www.thermaltakeusa.com/Product.aspx?S=1317&ID=1828#Tab3

ชมได้ที่TK ราคาเเค่ 6900 บาท ขอบอกอลังการสุดๆๆ

เห็นเคสตัวนี้เเล้วอยากกลับไปเล่นลม

.
    Last edited by jamesboyd; 9 Nov 2008, 18:08:52.

สวยย ต้องเล่นลมแล้วมั้งเนี่ย

Comment

เห็นละแต่ก็ไม่ีมีปัญญาซื้ออยู่ดีล่ะ

Comment

Originally posted by silverkun View Post
        สวยย ต้องเล่นลมแล้วมั้งเนี่ย
        สงสัยตัวเองเหมือนกันครับ วันนี้ไปลิ้อตัวจริงที่TK งามมากๆ

ต้องดูใน VDO เท่านั้นครับ ถึงจะรู้ว่าเทพเช่นใด

.

Comment

การออกแบบภายในประทับใจผมมากคับแต่ภายนอกไม่ค่อยชอบเท่าไหรเลยโดยเฉพาะด้านข้างตรงพัดลม23cmน่าจะใสให้มันเห็นข้างในเยอะกว่านี้

Comment

มีคนในยูทูปบอกว่าเพลงในวิดีโอไม่เข้ากะเคสด้วย 555

Comment

Originally posted by hurahara View Post
              การออกแบบภายในประทับใจผมมากคับแต่ภายนอกไม่ค่อยชอบเท่าไหรเลยโดยเฉพาะด้านข้างตรงพัดลม23cmน่าจะใสให้มันเห็นข้างในเยอะกว่านี้
              คิดเหมือนผมครับ ดูทุกอย่างยกเว้นฝาข้างเนี่ยแหละ ขัดใจชะมัด ไม่งั้นผมรอตัวนี้แล้วถ้าฝาข้างเป็นแบบ Armor+ ตอนนี้เลยสอย Armor+ มาแล้ว

Comment

Originally posted by shinwa View Post
                คิดเหมือนผมครับ ดูทุกอย่างยกเว้นฝาข้างเนี่ยแหละ ขัดใจชะมัด ไม่งั้นผมรอตัวนี้แล้วถ้าฝาข้างเป็นแบบ Armor+ ตอนนี้เลยสอย Armor+ มาแล้ว
                Originally posted by hurahara View Post
                คิดเหมือนกันเลยครับ จะมีทำไมไอ้พัดลมฝาข้าง ปล่อยใสๆ ได้ใจกว่า

Comment

Working...
                X