Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงดี ซื้อ การดจอใหม่ไม่มีสาย 6 พินแถมให้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไงดี ซื้อ การดจอใหม่ไม่มีสาย 6 พินแถมให้

วันนี้ สดๆ ร้อนๆ ไปซื้อ กาดแดง อัสซุน 3870 (256/512) เปิดกล่องมา

แทบร้องไม่มีสาย 6 พินมาให้โทรเช็ค ไปบริษัทบบอกว่าไม่มีแถม ทำไงดี

พอหาซื้อที่อื่นได้ป่าวครับ ไม่อยากเปลี่ยน ทั้ง PSU อยากได้แค่สาย 6 พินอ่าครับ

ที่เซียร์ ชั้น 3มีครับ 40-50 บาท

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      ที่เซียร์ ชั้น 3มีครับ 40-50 บาท
      ขอบคุณงับจะลองไปดู

เป็น 4 พิน 2 สาย กับ 6 พินใช้ไหมครับ ไม่ค่อยรู้งับ เหะๆ

Comment

Originally posted by gamesdeath View Post

เป็น 4 พิน 2 สาย กับ 6 พินใช้ไหมครับ ไม่ค่อยรู้งับ เหะๆ
        นั้น ละ

Comment

Originally posted by gamesdeath View Post

Originally posted by TWK. View Post
          นั้น ละ

Comment

เอ ยังไง ทำไมไม่แถมให้ล่ะครับ ไม่น่าใช่ ผมเห็นที่มีขายอันละ 40-50 บาท มัน 6 pin แต่สายสอดแค่ 5 pin เอง ยังงงๆเค้าบอกว่าใช้ได้เหมือนกัน ได้ยินมาว่าที่ jedi มีอย่างดีขาย(ไม่แน่ใจ)

Comment

Originally posted by Sucker Mafia View Post
              เอ ยังไง ทำไมไม่แถมให้ล่ะครับ ไม่น่าใช่ ผมเห็นที่มีขายอันละ 40-50 บาท มัน 6 pin แต่สายสอดแค่ 5 pin เอง ยังงงๆเค้าบอกว่าใช้ได้เหมือนกัน ได้ยินมาว่าที่ jedi มีอย่างดีขาย(ไม่แน่ใจ)
              ของผม xfx9800gtx+ ก็ไม่แถมครับ

จขกท ไปที่พันทิพย์ก็มีขายนะครับ แล้วแต่สะดวก

Comment

*-* Asus รุ่นไหนหว่าตอนผมซื้อรุ่น TOp ก้มีแถมมานะ ^^

Comment

Asus 3870 MAGIS งับ

Comment

PSU ไม่มีหรอครับ เอาสายจาก PSU มาใช้เลย

Comment

สาย 6 pin ต่อการ์ดจอ พันทิพย์มีครับ ชั้น 3 ตรงหัวมุมด้านหลัง วางในกระบะ เต็มเลยครับ แต่แพง 150 บาท

Comment

ผมซื้อมาก็ไม่มีแถมนะ -*-
                        ส่วนใหญ่ในpsuวัตเต็มมันมีให้อยู่แล้ว

Comment

ของผม EAH3870 ตัวที่แถมเกม company of heroes เค้าแถมมาให้นะ

Comment

ของผม EN9800GTX+ DK แถมมาเส้นเดียวครับ อีกเส้นไปหาซื้อเอาตามร้านคอมฯน่ะครับ มีทั้งนั้นแหล่ะครับ เพราะบางทีเค้าไม่แถมให้ลูกค้าอ่ะครับ เอามาขายเอง -_- !

Comment

เขาคิดว่าคนมีตังจะซื้อการ์ดจอพวกนี้ไปใช้แหละครับ

ผมซื้อ 4850 มาก็ไม่มีให้ต้องไปหาเองเซงโคตร

แต่ตอนนี้เปลี่ยน PSU ละเลยจบข่าว

Comment

Working...
                              X