Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sapphire Radeon HD 4770 512MB GDDR5 Review

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sapphire Radeon HD 4770 512MB GDDR5 Review

เป็นเว็บนอกนะครับ หลายคนอยากเห็นหน้าตามันเป็นยังไง

ไม่ต่างจากXFXเลยครับ busitekขายอยู่3490มั้งครับไม่แน่ใจ ตัวนี้

http://www.hitechlegion.com/reviews/...b-gddr5-review

ผมว่า การด์ 4770 no ref เหมือนกันหมด ผมว่า อันไหนถูก ซื้อยี่ห้อนั้นเลย

Comment

ความแรงไม่ต่างกันครับ แต่ bundle ต่างกันราวฟ้ากับเหว

วันนี้ผมสอย ของ sapphire มา ตัวนึงให้เพื่อน หลังจากที่วันก่อนสอย XFX มาเทสไปแล้วรอบนึง

ของ sapphire จะไม่มี crossfire bridge แถมมาให้นะครับ อุปกรณ์ต่างๆก็ยัดมาลวกๆในกล่องสีน้ำตาลหยาบๆ แต่ก็มีหัวแปลง HDMI และอื่นๆให้

ของ XFX จะมาในกล่องดำ สองชั้นอย่างดี มี bundle มาให้ครบ แผ่นไดรเวอร์น่าสะสม และที่แขวนประตู รวมถึง crossfire bridge สายอะไรต่างๆก็มาครบครับ

สำหรับ sapphire เรียกได้ว่างานชุ่ยมาเลย แต่จะมีชมก็ตรงที่ตัวการ์ดมี sink ภาคจ่ายไฟมาให้ ( XFX ไม่มี)

Comment

ชอบ sapphire เหมือนกันที่มีซิงค์ปิดมอสเฟสไฟได้หลัง

Comment

ขายๆๆ

Sapphire HD 4770

Comment

ถูก อย่างขี้ มียี่ห้อไหนอีกบ้าง....

รอดู Spark ละกัน...

Comment

ขอบคุณที่เอามาให้ดูครับ

Comment

แซฟ ไผ่ -*-

Comment

เหะๆ

Comment

ทำไม รีวิว ครั้งแรก ซิงค์แบบสวย มีฮีตไปด้วย

Comment

HIS จะสวย มั้ยเอ่ย รอดูก่อน ค่อยซื็อ

Comment

รอดูยี่ห้ออื่นค่ะ ตอนนี้4770 กำลังมาแรง ของยี่ห้ออื่น อาจจะลดราคาลงเพื่อแข่งขันกันค่ะ

คนโชคดีก้ผู้บริโภคอย่างเรา อิอิ

Comment

ชัดๆคือ ตัวการ์ด เหมือนๆกัน แต่ที่ไม่เหมือนก็คือ ของที่แถมๆมาใช้หรือป่าวครับ

Comment

Originally posted by chaogame View Post
                            ชัดๆคือ ตัวการ์ด เหมือนๆกัน แต่ที่ไม่เหมือนก็คือ ของที่แถมๆมาใช้หรือป่าวครับ
                            ถูกๆๆๆ

Comment

ถ้าเป็นอย่างนั้น สี ทนได้ครับ

Comment

Working...
                              X