Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hard Disk โดนล็อกอะ ใครเคยมั่งช่วยทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hard Disk โดนล็อกอะ ใครเคยมั่งช่วยทีคับ

เข้าวินโดว์ไม่ได้เลยอะ มันขึ้นว่า ฮาร์ดดิสก์ล็อกให้ใส่พาสเวร์ด ผมก้อไม่รู้จาเอาจากไหนมาใส่อ่า ไม่เคยตั้งไว้ ใครรู้ช่วยทีคับ

ไวรัส hacked รึเปล่าครับ ลองใส่พาส "hacked" ดู เผื่อเข้าได้

Comment

ไม่เคยครับ
      สงสัยโดน....

Comment

Originally posted by tiewz View Post
        ไวรัส hacked รึเปล่าครับ ลองใส่พาส "hacked" ดู เผื่อเข้าได้
        น่าจะใช่ครับ
        เพราะ hdd lock เอง ไม่เคยเจอเหมือนกัน

Comment

เคยเจอกับ notebook ครับ เครื่องแฮ็งค์เลยดึงปลั๊กออก เปิดเครื่องอีกที hd lock เลย เปลี่ยน hd ตัวใหม่แล้วใช้ได้ครับ....

Comment

ต้องเปลี่ยนHDใหม่เลยหรอ

Comment

Working...
            X