Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประสิทธิ์ภาพ amd 4000+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประสิทธิ์ภาพ amd 4000+

ถามกันตรงๆถ้าจะเอามาเขียนโปรแกรม(.net,JAVA) เขียนเวป(php) แปลงไฟล์หนัง และที่สำคัญเล่นเกม ประสิทธิ์เป็นยังไงมังครับสำหรับผู้ใช้จริง มันจะเพียงพอไมครับ ถามเพื่อเป็นข้อมูล

ชิวๆคับ
    อัดการ์ดจอแรงๆ+แรม ก็โอเคแล้วคับ

Comment

ช่ายครับตามข้างบนครับ

Comment

แรงเหลือเฟือคับ^^

Comment

แรงดีครับและถ้าได้การ์ดแรงๆเล่นเกมส์ก็ลื่นหัวแตกแถมเย็นอีกด้วยครับ

Comment

Originally posted by sas001 View Post
            ถามกันตรงๆถ้าจะเอามาเขียนโปรแกรม(.net,JAVA) เขียนเวป(php) แปลงไฟล์หนัง และที่สำคัญเล่นเกม ประสิทธิ์เป็นยังไงมังครับสำหรับผู้ใช้จริง มันจะเพียงพอไมครับ ถามเพื่อเป็นข้อมูล
            เกินงาน

Comment

clock ซัก 3.0 วิ่งปรื้ดดดดดดดดด!! ครับ หุหุ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                clock ซัก 3.0 วิ่งปรื้ดดดดดดดดด!! ครับ หุหุ
                ซิงค์เดิมได้ประมาณเท่าไรอ่ะครับ
                ถ้า 3.0 นี่สงสัยต้องเล่นน้ำกะเค้ามั่งละครับ อุอุ

Comment

Originally posted by hamoy View Post
                  ซิงค์เดิมได้ประมาณเท่าไรอ่ะครับ
                  ถ้า 3.0 นี่สงสัยต้องเล่นน้ำกะเค้ามั่งละครับ อุอุ
                  AMD ไม่ได้ร้อนขนาดนั้นครับ ซิ้งเดิมก็ 3.0 ได้

Comment

ไม่ต้องลาก ก็แรงครับ ผมมายืนยัน

Comment

แรมบ้านๆ ก็ไปถึงไช่ไหมครับ บัส667ก็พอ จนครับ-*-

Comment

อาวเบาะๆ ซัก 2.5-2.6 ก็เลือเฟือแล้ว แต่เดิมมันก็แรงพอตัวมันแล้วนะครับตัวนี้ ของผม x2 3800+ ที่กำลังตอบอยู่นี่ก็กำลัง แปลงหนัง DVD เป็น nero digital อยู่ ฟังเพลงด้วย ออน qq เล่นเน็ต โหลดหนังจากแลน จริงๆนะนี่ สาบาน ไม่ได้โม้ ก็ยังพอตัวเลยครับ

Comment

แรงเหลือเฟือครับ

Comment

คนอื่นไม่รู้แต่ผมใช้อยู่ก็แรงแล้วครับสำหรับผม ดูหนังเล่นเกมส์ทำงานนิดหน่อยสบายๆครับ

Comment

โอ้เหลือเฟิ่อคับ ใช้อยู่ ^^

Comment

Working...
                              X