Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครซื้อ 8800GT ของ Spark ตัวใหม่มายังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครซื้อ 8800GT ของ Spark ตัวใหม่มายังครับ

อันที่ซิงค์สีฟ้า ๆ อ่ะ ไม่รู้มีขายยัง แต่เห็นในเวบของ Microware ตั้งราคาไว้ 8,xxx แถมเป็นตัว O/C ด้วย แต่ว่ามันไม่ใช่ Reference card แล้วอ่ะ มันออกแบบ PCB เอง (ดูโล่ง ๆ อัปลักษณ์ชอบกล) อยากรู้ว่ามีใครซื้อแล้วมั่ง ใช้เป็นไง (อุณหภูมิ/เสียงพัดลม) เห็นราคามันแล้วน่าสนใจดี

ใช่อันนี้เปล่าครับ

Comment

ครับ

Comment

ของแรงราคาไม่แพง ต้องยาฆ่าหญ้า หิหิหิ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ของแรงราคาไม่แพง ต้องยาฆ่าหญ้า หิหิหิ
          ต้องมียันต์กันแต็ปด้วยจิ

Comment

เล็งอยู่

ขอรอดูสถานการณ์ 8800GT 256mb อีกนิด

Comment

เท่าที่อ่านรีวิว มันเย็นกว่าซิงค์เดิมๆของ Nvidia อีกนะ

มีใครซื้อมาลองบ้างหรือยัง? อยากรู้เหมือนกัน

Comment

ของเค้าแรงจิงครับ ดูข้อมูลในนี้ได้ครับ http://www.pc-cm.com/modules.php?nam...owpage&pid=132

Comment

ถ้ามันทำสีให้ดีกว่านี้ มันจะขายดีกว่านี้ครับ

Comment

หน้าตามันห่วยแตกมาก = =" ไม่ค่อยน่าไว้ใจเท่าไร เหอๆ

แต่ดูจาก ผลเทส ต่างๆ แล้ว น่าสนใจดีแฮะ หุุหุ ว่าแต่ ค่าตัวเท่าไรหน่ออ
                    Last edited by kiros; 17 Dec 2007, 01:11:32.

Comment

เท่าที่ผมสังเกต การ์ดของพี่ปาร์กทุกตัวจะแรงทั้งนั้นเลย แต่ออกแบบได้ห่วยแตกกว่าทุกค่ายเช่นกัน คงจะไม่ได้จ้างนักออกแบบมั้ง ราคาเลยถูก (ประมาณว่าให้ช่างที่บ้านหม้อทำให้ อิอิ) แต่ก็ดีสำหรับคนงบน้อยครับ

Comment

แหม.. ข้างบนนี่ว่าซะหมดรูปเลยแฮะ แต่ผมสาวกสปาร์กครับ น้องทรายไม่แคร์ ปกติรุ่นโอเวอร์คล๊อกจากโรงงาน
                        มักจะได้ซิ้งก์ใหญ่ๆ หนาๆ หน้าตาเห่ยๆ แต่เชื่อเถิดครับว่ามันเย็นกว่าซิ้งก์ nVIDIA อีกนะเอ้อ แจ๋วจริง ลองดิ

Comment

สำหรับผมนะ ผมว่ามันเท่ดี เย็นกว่า ซิ้ง nvidia ครับ รอดูต่อไป
                          ชอบความเย็นแบบเดิมๆตัวนี้ก็น่าจะดีเหมือนกัน

Comment

พี่ปาร์ก เค้าจ้าง Palit ผลิตให้แล้วติดยี่ห้อของตัวเองครับ Palit (ใต้หวัน) ผลิตยังไง พี่ปาร์กก็ต้องใช้ยังงั้น

Comment

เมื่อวานไปลองจับของจริงมาละ รู้สึกตาหัวเกียร์จะชอบเจ้าตัวนี้เอาเรื่องเลยแฮะ เอิ๊กกกกกกกกก

Comment

Working...
                              X