Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอด AMD ตัวใหนดีสุดอะครับ ขอประมาน3500-6000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอด AMD ตัวใหนดีสุดอะครับ ขอประมาน3500-6000

ตอนนี้ใช้ m2n-e อยู่อะครับ

ไม่เอารุ่นนี้นะ - -

แล้วก้อถ้าเปนไปได้ไม่ใช่ sli

ถ้าแนะนำ ขอเปน cf แล้วก้อ OC ได้กลางๆ-หนัก ก้อดีงับ

Originally posted by RunN18 View Post
    ตอนนี้ใช้ m2n-e อยู่อะครับ

ไม่เอารุ่นนี้นะ - -

แล้วก้อถ้าเปนไปได้ไม่ใช่ sli

ถ้าแนะนำ ขอเปน cf แล้วก้อ OC ได้กลางๆ-หนัก ก้อดีงับ
    จะ Cross เรยรึ 3870 CF

Comment

DFI Infinity CFX3200-M2/G
      แรงครับตัวนี้
      CF 16x+16x ด้วย
      4,300 บาท ร้าน TK

Comment

1 Asus M2R32-MVP
        2 DFI Infinity CFX3200-M2/G

Comment

DFI Infinity CFX3200-M2/G
          แรงครับตัวนี้
          CF 16x+16x ด้วย
          4,300 บาท ร้าน TK
          ตัวนี้แจ่มครับผม แต่ไม่รีบรอบอร์ดที่มันรับ HTT 3.0 ไปเลยดีกว่านา

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
            ตัวนี้แจ่มครับผม แต่ไม่รีบรอบอร์ดที่มันรับ HTT 3.0 ไปเลยดีกว่านา

htt3.0 คืออะไรเหรอครับ แล้วมันทำไมเหรอ - -

Comment

Originally posted by Redmachine View Post
              ขอบคุนครับ ทำลิงค์มาให้ด้วย

Comment

ถ้ามองๆเผื่ออนาตคก้อ
                MSI K9A2 Platinum ก้อน่าจะเวิร์คนะคับ เปิดตัวปีใหม่นี้ที่ราคา 7700 ครับ
                ซิฟ 790 FX HT 3.0 AM2+ เพื่ออนาคตจะเปลี่ยนไปเล่น Phenom ยิ่งถ้าCFด้วยกลายเป็น Spider Platform อีกครับ^^

ปล.ความรู้ยังน้อยครับ ผิดพลาดวานผู้รู้แก้ไขให้ถูกด้วยนะครับ^^

Comment

ASUS M2R32-MVP
                  Vdimm 2.3 / Vcore 1.565

Comment

ผมใช้ X2 4000 + M2N-E ดันไปได้ 270*10.5 2835
                    ติดที่ไฟแรมมันน้อย ถ้าเปลี่ยนเป็น Crosshair หรือ DFI มันจะไปไกลกว่านี้เยอะป่ะครับ

Comment

Originally posted by Yossi View Post
                      ผมใช้ X2 4000 + M2N-E ดันไปได้ 270*10.5 2835
                      ติดที่ไฟแรมมันน้อย ถ้าเปลี่ยนเป็น Crosshair หรือ DFI มันจะไปไกลกว่านี้เยอะป่ะครับ
                      เหมือนกันครับ ติดไฟแรม 270*10

ต้องเปน dfi มั้งครับตอนนี้น่าจะดีสุด

แล้วก้อลองเปลี่ยนตัวคูนเปน10สิ(เลขคู่) มันจะ ได้บัสแรมเพิ่มอีกนิดนึง ไม่รู้ทำไมเคยอ่านเจอ แล้วลองปรับใช้ ก้อเปนจิงๆ

Comment

Working...
                      X