Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4ใครเก็บNotebookด่านสไนเปอร์ช่วงหลังได้มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD4ใครเก็บNotebookด่านสไนเปอร์ช่วงหลังได้มั่งครับ

ตรงช่วงที่รอฮ.แล้วน่ะครับอ่านเว็บนอกเค้าบอกพอฮ.มาแล้วประตูตึกทางขวาจะเปิดให้วิ่งไปเก็บได้
    ผมไปวิ่งไปแล้วมันไม่เห็นเปิดเลยเซ็ง รอจนเกมโอเวอร์เพราะขึ้นฮ.ไม่ทันมันก็ยังไม่เปิด
    ติดอยู่อันเดียวเนี่ยอันอื่นได้ครบหมดแล้ว

ผมก็ยังเก็บไม่ครบนะครับ

ถ้ารู้ตำแหน่งเยอะ ก็รบกวนบอกพิกัดด้วยครับ ผมจะได้ไปตามเก็บกะเค้าด้วย ^ ^

Comment

Originally posted by For Fun View Post
      ผมก็ยังเก็บไม่ครบนะครับ

ถ้ารู้ตำแหน่งเยอะ ก็รบกวนบอกพิกัดด้วยครับ ผมจะได้ไปตามเก็บกะเค้าด้วย ^ ^
      http://www.youtube.com/watch?v=G-vGp...eature=related
      ไปเจอนี่มาง่ายดีไม่ต้องอ่าน

Comment

ขอบคุณ คุณ Freekickgundam นะครับ หาอยู่พอดีเลย

Comment

Notebook เครื่องนี่เก็บยากสุดนะผมว่า ท่านต้องฆ่าทหารที่จะมาจับเราด้วยนะครับ(ฆ่าให้เยอๆ) แล้วทหารที่อยู่ข้างในประตูมันจะออกมาช่วยพวกมันครับ ส่วนผมเก็บครบหมดแระ

Comment

เก็บแล้วได้อะไรหว่า

Comment

Originally posted by laboo View Post
              Notebook เครื่องนี่เก็บยากสุดนะผมว่า ท่านต้องฆ่าทหารที่จะมาจับเราด้วยนะครับ(ฆ่าให้เยอๆ) แล้วทหารที่อยู่ข้างในประตูมันจะออกมาช่วยพวกมันครับ ส่วนผมเก็บครบหมดแระ
              มันลึกล้ำขนาดนี้เลยเหรอ

ส่วนนี่สำหรับคนที่ถามว่าเก็บแล้วได้อะไร
              เล่นจบรอบนึงแล้วเล่นใหม่เข้าไปที่optionเลือกcheatแล้วกดenable ส่วนอันไหนได้อะไรแปลเอาแล้วกันหนุกดีนะลองดู
              * 2 - "CoD Noir" Play the game in black and white.
              * 4 - "Photo-Negative" Game colors become inverted.
              * 6 - "Super Contrast" Game's contrast increases.
              * 8 - "Ragtime Warfare" The game feels like an old silent movie.
              * 10 - "Cluster Bombs" One frag grenade thrown equals five in explosion.
              * 15 - "A Bad Year" Enemies explode into tires when shot.
              * 20 - "Slow-Mo Ability" Game plays at 40% normal speed.
              * 30 - "Infinite Ammo" Just what it says.

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                มันลึกล้ำขนาดนี้เลยเหรอ

ส่วนนี่สำหรับคนที่ถามว่าเก็บแล้วได้อะไร
                เล่นจบรอบนึงแล้วเล่นใหม่เข้าไปที่optionเลือกcheatแล้วกดenable ส่วนอันไหนได้อะไรแปลเอาแล้วกันหนุกดีนะลองดู
                * 2 - "CoD Noir" Play the game in black and white.
                * 4 - "Photo-Negative" Game colors become inverted.
                * 6 - "Super Contrast" Game's contrast increases.
                * 8 - "Ragtime Warfare" The game feels like an old silent movie.
                * 10 - "Cluster Bombs" One frag grenade thrown equals five in explosion.
                * 15 - "A Bad Year" Enemies explode into tires when shot.
                * 20 - "Slow-Mo Ability" Game plays at 40% normal speed.
                * 30 - "Infinite Ammo" Just what it says.
                ผมเก็บอันเนี่ยเป็นอันสุดท้ายเลยครับ แล้วผมก็ใช้Slow-Mo Ability เข้าไปลุยเก็บมาครับ(ทหารมันออกมาเยอจริงๆครับคนเดียวสู้ไม่ไหวเลยต้องSlowไปสู้กับมันครับ) ถ้ายังเก็บไม่ได้ก็ลองดูครับ

Comment

เล่นมา 3 รอบแระ ยิงกันยุ่งทุกลีเวลเลย
                  ไม่มีเวลาหา นอกจากเลือบไปเหนเท่านั้น

Comment

Originally posted by ECHO View Post
                    เล่นมา 3 รอบแระ ยิงกันยุ่งทุกลีเวลเลย
                    ไม่มีเวลาหา นอกจากเลือบไปเหนเท่านั้น
                    ผมไม่เป็นอันยิงเลย หาอย่างเดียว ให้เพื่อนยิงไป

Comment

Working...
                    X