Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโชว์บ้างครับ...........

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโชว์บ้างครับ...........

ลองถ่ายมาโชว์บ้างครับ

Last edited by Thank; 22 Jun 2008, 23:41:22.

งามมากครับท่าน ไม่ถ่ายจอท่านคู่กับ Bose Companion หน่อยเหรอครับ

Comment

Originally posted by sum1crap View Post
      งามมากครับท่าน ไม่ถ่ายจอท่านคู่กับ Bose Companion หน่อยเหรอครับ

ครับ กำลังหามุมใหม่ๆ ถ่ายครับ ยังหาถูกใจไม่ได้เลยครับ

Comment

เล่นน้ำครับๆๆๆ..!!

Comment

สวยงามมากและดูไฮโซ

Comment

ใช้จออะไรครับ ดูดีจัง

Comment

งามขรับ

Comment

Originally posted by safe View Post
                สวยงามมากและดูไฮโซ
                Eizo ใช่มั้ยนิ

Comment

สวยงามครับ

Comment

อยู่ CAMMRY คลับ หรือเป่าเนี่ย อิอิ

Comment

สวยอลังการดีครับ

Comment

สวัสดีครับ ท่าน wikorn สบายดีไหมครับท่าน ว่างๆเลยหยิบกล้องมา ส่องหน่อยครับ
                        Last edited by Thank; 5 May 2008, 14:10:29.

Comment

Originally posted by Thank View Post
                          สวัสดีครับ ท่าน wikorn สบายดีไหมครับท่าน ว่างๆเลยหยิบกล้องมา ส่องหน่อยครับ
                          สวัสดีครับ พี่
                          ถึงว่า ผมคุ้นมากๆ system นี้เหมือนเคยเห็นที่ใหน ชื่อเปลี่ยน แต่ ตัวจริงไม่เปลี่ยนนี่เองครับ

เคชพี่นี้ สอาด ตลอดเวลาจริงๆเลยนะครับ ของผม มองไม่เห็น สีบอร์ดแล้ว เอิ้กๆๆๆ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                            สวัสดีครับ พี่
                            ถึงว่า ผมคุ้นมากๆ system นี้เหมือนเคยเห็นที่ใหน ชื่อเปลี่ยน แต่ ตัวจริงไม่เปลี่ยนนี่เองครับ

เคชพี่นี้ สอาด ตลอดเวลาจริงๆเลยนะครับ ของผม มองไม่เห็น สีบอร์ดแล้ว เอิ้กๆๆๆ

ปกติก็สกปรกเอาเรื่องเหมือนกันครับ แต่พอดีว่างๆ ให้ลูกน้อง ช่วยเปิดฝาออกและเอาไดร์เป่า ฝุ่นเป็นกองครับ ตอนนี้ สงสัยของกระผมจะตกรุ่นไปแล้วครับ .... อิอิ ช่วงนี้...ทำงานให้หนักหน่อยครับ รอคลอด generation 2 ครับ

คงต้องรบกวน ท่าน Wikorn ช่วยจัดชุดเช่นเคยนะครับ

Thank you ครับ

Comment

สวย แรง แพง สะอาด สุดยอดมากครับ

ใช้จอตัวนี้พี่ทำงานเน้นหนักด้าน 3D ปะครับ

Comment

Working...
                              X