Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมไปฟัง bose c3 c5 Klipsch gmx แล้วรู้สึกว่าเสียงมันไม่ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จากลำโพงคอม มา pa ยังมาต่อกันที่ข้าวผัด เหลือแต่ โอเลี้ยง รบกวนลุงอ๊อดส่งหน้าห้อง(ขัง)ด้วยครับ

Comment

ต้องลดอุณหภูมิกระทู้ ไม่งั้นจะ Overheat แล้ว Shut Down ซะก่อน อิอิ

Comment

up ก่อนทานข้าว จะได้ กินข้าวได้ อร่อยๆ

Comment

มาไกล แต่ไม่ได้ตั้งใจล่อเป้า

Comment

Originally posted by camera View Post
            จากลำโพงคอม มา pa ยังมาต่อกันที่ข้าวผัด เหลือแต่ โอเลี้ยง รบกวนลุงอ๊อดส่งหน้าห้อง(ขัง)ด้วยครับ
            เค้าขายกาแฟสด มะมีโอเลี้ยง

มีแต่ โอชิน ใจบาป พ่อค้าหน้าเลือด....

ส่งไปปั่นป่วนหน้าห้อง(ขัง)แทน ได้ป่าว อิอิอิอิ

Comment

Working...
            X