Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูว่า window เราเปงของแหรือป่าวทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูว่า window เราเปงของแหรือป่าวทำไงครับ

ดูว่า window เราเปงของแหรือป่าวทำไงครับ
    แล้วถ้า update windows มันจะรู้ไหมครับว่าเราใช้ software ตัวอื่นเปงของปลอม

ของแท้*

Comment

ซื้อมาเท่าไหร่ ถ้าแผ่นละ 150.- ไม่ต้องเช็คนะครับ ของแท้ 100% แต่ S/N เถื่อน

ถ้าอยากรู้จริงๆก็

http://www.microsoft.com/genuine/dow...displaylang=th

Comment

ผมใช้WINDOWS studens ครับ โหลดบิดมา จะสามารถตรวจสอบได้หรีอไม่ครับ

Comment

Originally posted by poom View Post
          ผมใช้WINDOWS studens ครับ โหลดบิดมา จะสามารถตรวจสอบได้หรีอไม่ครับ

Comment

ถ้าทำตามวิธีที่เคยมีเพื่อนๆโพสไว้น่าจะเป็นของแท้นะ แท้ก็แท้เฉพาะตัว serial ที่ทำการเปลี่ยน

Comment

Originally posted by poom View Post
              ผมตรวจสอบแล้ว หน้าจอ ติดๆ ดับๆ จนต้องชักปรักใฟออกเลย แล้วบูตใหม่ จะเปงไงเปล่า
              แถมจอมีสีม่วง ถีงต้องชักปรักออก

Comment

ช่วยตอบด้วย

Comment

Originally posted by narutoclones View Post
                  แล้วถ้า update windows มันจะรู้ไหมครับว่าเราใช้ software ตัวอื่นเปงของปลอม

ลองอัพเดทดูก็ได้ครับถ้ามันรวนแล้วต้อง format ลงใหม่แสดงว่าปลอมชัวร์

Comment

ถ้าของแท้เช็คแล้วจะขึ้น

http://www.microsoft.com/genuine/dow...1-93dad2ac1699

Comment

ขอบคุณงับ

Comment

ของผมแผ่นปลอม แต่ S/N แท้ครับ เลยเห็นเป็นของแท้โดยปริยาย

Comment

Working...
                        X