Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Asssasin Creed มาบอกหน่อยเร้วหนุกมั้ยๆ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Asssasin Creed มาบอกหน่อยเร้วหนุกมั้ยๆ ?

ว่าจะซื้อมาเล่น เห็นบทวิจาร เยอะ ชักหวั่นใจ ใครเล่นจบแล้ว บอกแนวทางยิ่งดีเลยครับ

ผมว่าน่าสนุกดีนะ อยู่ระหว่างสงครามครูเสท หาได้น้อยเกมครับ ออกมาแนวประวัตติศาตร์ แล้วเป็นนักฆ่า

ปล.ขอบคุณครับ

ทั้งเกมก็ มีแต่วิ่งๆๆๆ โดดๆๆๆ แล้วก็ไปลอบฆ่าเป่าหมาย ก็หนุกดี

ได้เล่นเป็น นักฆ่าอินทรีเหิน 5*5*5

Comment

ไม่เคยเล่นแต่อยากเล่น

Comment

เล่นจบ1รอบ ก็ไม่มีไรดึงดูดให้เล่นอีกรอบแล้วล่ะ

Comment

เช่นเดียวกับข้างบน แต่ภาพเมืองมันก็สวยดี สนุกตรงโดดหนีเนี่ยแหละ

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
            ทั้งเกมก็ มีแต่วิ่งๆๆๆ โดดๆๆๆ แล้วก็ไปลอบฆ่าเป่าหมาย ก็หนุกดี

ได้เล่นเป็น นักฆ่าอินทรีเหิน 5*5*5
            =125 เอ หรือผมคิดผิด?

Comment

ก็ถ้า คะแนนเต็ม 10
              Gear of wars 9.5
              Crysis 1 9
              Bio Shock 9
              Lost Planet 8.5
              Asassine s Creed 7.5---------
              Grid 8

Comment

โดยรวมก็ถือว่า "ใช้ได้" ครับ
                แต่ไม่ได้ดึงดูดใจอะไรเป็นพิเศษ
                นอกจากประทับใจ กับบรรยากาศในเมืองที่ทำให้สัมผัสกลิ่นอายยุคกลางได้อย่างน่าทึ่ง
                ถ้าชอบปืนป่าย ในสไตล์เจ้าชายเปอร์เซีย เกมนี้อาจไม่ทำให้ความคิดถึงเจ้าชายหมดไป
                แต่ก็พอทดแทนกันได้ ในระดับหนึ่งครับ
                (ที่แย่ก็คือ ไม่มีซับไตเติ้ล กดข้ามคัทซีนไม่ได้ แบบแผนการเล่นที่จำกัดวงเดิมๆเป็นสเต็ปๆตายตัว)
                สรุป สำหรับผมเป็นเกมที่ "สนุก" ในระดับหนึ่งครับ

Comment

ลบเกมส์ ไปล่ะ

Comment

เจ้าชายเปอเชีย มันกว่าคับ ไม่ต้องมาทำอะไรเดิมๆ ถึงแม้ว่าเกมมันจะไม่อิสระก็เถอะ ถ้าให้คะแนน

pop1 9
                    pop2 8
                    pop3 7
                    Ass Creed 5 เนื่องจากว่า ซ้ำซาก

Comment

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
                      เจ้าชายเปอเชีย มันกว่าคับ ไม่ต้องมาทำอะไรเดิมๆ ถึงแม้ว่าเกมมันจะไม่อิสระก็เถอะ ถ้าให้คะแนน

pop1 9
                      pop2 8
                      pop3 7
                      Ass Creed 5 เนื่องจากว่า ซ้ำซาก
                      คุณ EXOSPECTRE ชอบ Prince of Persia เหมือนผมเลยครับ
                      และดูจากการไล่เรียงคะแนนแล้ว ก็เหมือนใจผมเลยครับ
                      ภาค Sand of Time เป็นภาคที่ผมชอบที่สุดเช่นกันครับ
                      นี่ก็หวังใจว่า เจ้าชายภาคใหม่ (ที่ภาพออกเฉดการ์ตูนเต็มตัว) จะรีบมาเร็วๆนะครับ

Comment

+0+ รับรู้อรรถรสเลยกุ -.-

Comment

หนุกดีคับ แต่ภารกิจมันซ้ำๆ กันนะ แต่รวมๆ ก้อ มันดีครับ เตม10 ให้ 8 ภาพสวยดี อิอิ

Comment

ชอบภาพและก็เกมมันฟรีสไต ปีนได้ทุกที่ ชอบก็ตรงนี้
                            ภารกิจซ้ำๆแต่ก็ ทดแทนด้วยเมืองที่สวยงามครับ
                            9/10 อะผมให้

Comment

Working...
                            X