Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก MB ให้ 5000+ ATHLON X2 หน่อยครับ งบไม่เกิน 2500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก MB ให้ 5000+ ATHLON X2 หน่อยครับ งบไม่เกิน 2500

ที่ดูไว้ คือ ASUS M2N 2,020
    อยากทราบ ให้หลายๆ ยี่ห้อไว้ เป็น ตัวเลือก
    GIGABYTE นี่รุ่นใด ช่วยแนะนำหน่อยนะ ครับ

ASROCK N61P-S ท้าชนได้ทุกตัว ในงบ 2000 ครับ

Comment

ASROCK ที่ได้ข่าวมาว่า OC ไม่ได้นี่ จริง เท็จ แค่ไหนครับ

แล้ว เสถียร แค่ไหนครับ พี่วิกร (จริงๆ แล้วแรกเริ่มเลย ดูตัวนี้ไว้แหละ)

Comment

ได้ข่าวมาจากใหนครับ

กับ ASROCK สำหรับผมแล้ว ไม่ใช้ MB เทพอะไรหนักหนา แต่ เรื่อง OC ผมก็ว่า ที่เข้าว่า เทพๆ บางรุ่น ก็ไม่เห็นจะ OC ได้ไกลกว่า ASROCK (บางรุ่น) ที่ผมใช้บ่อยๆก็มีครับ

Comment

ok ครับ พี่คอมเฟิม ผมไม่สงสัย ละ ขอบคุณครับ^^

มีใครเพิ่มเติม รุ่นไหนอีก บอกได้เลยนะครับ
          ไม่งั้น เสด asrock นะ อิอิ
          Last edited by abcdz; 14 Oct 2008, 12:25:46.

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            ASROCK N61P-S ท้าชนได้ทุกตัว ในงบ 2000 ครับ
            มี Parallel Port ป่าวครับ

Comment

Originally posted by AloneXii View Post
              มี Parallel Port ป่าวครับ
              http://www.asrock.com/mb/overview.asp?Model=N61P-S

Comment

พี่วิกรครับ แล้วชิป SB มันร้อนน้อยลงจาก Alive หรือปล่าวครับ หรือมันเท่ากัน

เพราะประทับใจมาก ทั้ง 6G - 6P เสียอย่างเดียว SB มันร้อนไปหน่อย

เรื่อง OC ไม่ได้นี่ เถียงขาดใจครับ 555

Comment

ร้อนตับแล็บเหมือนเดิมครับ

Comment

ร้อนตับแล็บเหมือนเดิมครับ

Comment

Epox MF 570SLI ครับ ใช้ chip ของ nvidia ทำ SLI ได้ด้วยครับ
                      ราคา 2150 บาทครับ

สินค้าเข้าต้นเดือนหน้าครับ โดยบริษัท crucitek ครับ
                      0850605805 เป้

Comment

อีกตัวเป็นมือสองนะครับ
                        eVGA ตัว 590 SLI ครับ ตัวนี้ผมใช้เองครับปล่อย 2150 บาทเท่ากับ EPOX ครับ แต่ EPOX เป็นมือหนึ่งครับ

Comment

Working...
                        X