Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ดจอAGPดีๆหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ์ดจอAGPดีๆหน่อยครับ

ผมจะซื้อการ์ดจอAGPใหม่ตัวเก่าพังแล้ว อยากให้แนะนำหน่อยครับแบบว่า ดีๆ สามารถเล่นเกมส์Offlineได้ราคา ไม่สูงมากของ อะไรก็ได้ได้ทั้งnVidiaและATI รบกวนหน่อยนะครับ

งบเท่าไรคับ

Comment

7300GT ddr3 ลองหาดูครับ

Comment

จะเล่นเกม offline ผมว่าเปลี่ยนยกเครื่องดีกว่าไหมครับ

ดูอย่าง GTA4 ที่กำลังจะออก minimum spec nvidia 7900/ ati X1900

Comment

ถ้าเล่นเกมใหม่ ๆ เลิกหวังครับ แต่ถ้าเกมเก่า ๆ หน่อยก็ยังพอไปได้ ตัวที่แนะนำก็ 7300GT นอกเหนือจากนี้ผมว่าแพงเกินเหตุครับ

Comment

9800

Comment

Originally posted by unname View Post
              งบเท่าไรคับ
              งบก็มี1000-1500

Comment

ดูจากสล๊อตแล้ว
                โล๊ะ บอร์ด ซีพียู แรม เก่าขาย
                แล้วซื้อมือ2 เอา am2 อ่ะ
                แรงก่ากันอีกเยอะอ่ะ

x2 มือ2 ไม่เกิน4000+ ประมาณ 1000บาท หรือไปเล่น เซมพรอนก็ได้ ไม่เกิน800 บาท
                เมนบอร์ด am2 มือ2 อีก 1000บาท
                แรม 1g มือ2 400บาท มือ1 530บาท
                ที่เหลือของเดิม
                ใส่ซัก 8600gt ก็สบายแล้ว เครื่องเดิมมองไม่เห็นฝุ่นเลย

Comment

Originally posted by amcrew View Post
                  ดูจากสล๊อตแล้ว
                  โล๊ะ บอร์ด ซีพียู แรม เก่าขาย
                  แล้วซื้อมือ2 เอา am2 อ่ะ
                  แรงก่ากันอีกเยอะอ่ะ

x2 มือ2 ไม่เกิน4000+ ประมาณ 1000บาท หรือไปเล่น เซมพรอนก็ได้ ไม่เกิน800 บาท
                  เมนบอร์ด am2 มือ2 อีก 1000บาท
                  แรม 1g มือ2 400บาท มือ1 530บาท
                  ที่เหลือของเดิม
                  ใส่ซัก 8600gt ก็สบายแล้ว เครื่องเดิมมองไม่เห็นฝุ่นเลย
                  ว้าวววววว ความคิดดีมากๆเลย น่าจะคิดได้ตั้งนานแล้ว โง่รับประทานอยู่ตั้งนาน ว่าแต่ว่า 8600GTมันราคาเท่าไรอะครับ ราคามือ2ก็ได้ครับ

Comment

ผมอยากจะซื้อการ์ดจอใหม่ของAGP แต่ผมไม่รู้จะเอาตัวไหนดีFX5200 กับ XFX6200 ไม่สะใจ ผมจะเอาไปเล่นเกมส์Offline อยากจะให้แนะนำแบบ ดีๆแต่ไม่ต้องถึงขั้นดีมาก ราคาย่อมเยา ถ้าได้แบบ512Mเลยยิ่งดี ได้ทั้ง nVidia หรือ ATI มีงบอยู่2000บาท หรือใครที่มีมือ2สภาพ90%และยังคงมีประกันอยู่จะมาแนะนำขายก็จัดมาได้นะครับ ติดต่อได้ที่ 081-857-9591 ติดต่อ ย้ง

สเปคคอมผมตอนนี้เน่าสุดๆเลยอยากได้การ์ดจอดีๆมาใช้ทดแทนบ้าง. อยากจัดชุดใหม่ก็ไม่ไหวเงินหมุนไม่ทัน จัดมือ2ก็กลัวโดนโกง.

Cpu: Celeron D E.440 2.66G
                    RAM:1G DDR1(512ใส่1ตัว/256ใส่2ตัว)
                    VGA:ไม่มี รอท่านผู้ใจดีแนะนำ
                    M/B:P5P800-VM
                    (สเปกเน่ายังจะเอามาโฆษณาอีกแฮะ อายจังเลยเรา)

ปล. เอามาตั้งใหม่เพราะต้องการด่วนจิงๆ

Comment

Working...
                    X