Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่องสติกเกอร์เคฟล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่องสติกเกอร์เคฟล่า

คือผมได้จะซื้อสกิตเกอร์ที่เปนลายเคฟล่า อะคับ
    จะให้แต่งคอมสะหน่อย จะซื้อได้ที่ไหนอะคับ? แพงไหม?

ผมให้น้องซื้อให้ เค้าซื้อจากรถถีบขายสติ๊กเกอร์อ่ะครับ ส่วนตัวผมไม่ค่อยได้เจอ ขับรถสวนมานทุกที
    ราคา 60-70 บาท แผ่น กว้าง 20 ซม ยาวประมาณเมตรครึ่ง แปะเล่นๆแก้ขัดได้อย่างดีครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=346501

Comment

Originally posted by WITHWIN View Post
      ผมให้น้องซื้อให้ เค้าซื้อจากรถถีบขายสติ๊กเกอร์อ่ะครับ ส่วนตัวผมไม่ค่อยได้เจอ ขับรถสวนมานทุกที
      ราคา 60-70 บาท แผ่น กว้าง 20 ซม ยาวประมาณเมตรครึ่ง แปะเล่นๆแก้ขัดได้อย่างดีครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=346501
      แถวบ้านผมก็มีขาย
      มันมากะของเล่นเด็กๆแระก็พวกสติกเกอร์คับ

หาซื้อร้านมอไซค์บางร้านหรือว่าร้านสติกเกอร์บางร้านก็มีคับ

Comment

คลองถมครับ มีหลายรูปแบบครับ หลายสี หลายความหนา ขายเป็นเมตรครับ ราคาเริ่มจาก 900-1500 ครับ

Comment

ผมซื้อมา 10x10 ซม. แผ่นละ 20 บาท ตามรถที่ปั่นจักรยาน 3 ล้อ อ่ะท่าน
          ของผมซื้อมาแปะ PSU เจ๋งดีงะ แต่โทดทีไม่มีรูปมาให้ดู

Comment

Originally posted by golfgolfgolf View Post
            แถวบ้านผมก็มีขาย
            มันมากะของเล่นเด็กๆแระก็พวกสติกเกอร์คับ

หาซื้อร้านมอไซค์บางร้านหรือว่าร้านสติกเกอร์บางร้านก็มีคับ
            ใช่งับ แต่เอาแบบดีๆหน่อยก็ ที่คุณ 350z บอกครับ

ปล. รถของเล่นที่ว่าหลังๆไม่ค่อยเจอ อยากได้ล่ะไม่เคยเห็น ไอ้ตอนเห็นก็ไม่อยากได้แระ

Comment

ถ้าอยู่แถวบางบอนจะแนะนําร้านให้ มีร้านอยู่
              ว่าจะเอารูปให้ดูสักหน่อย มันหายไปแระ เซ็ง 555555+

Comment

Originally posted by visionnet View Post
                ถ้าอยู่แถวบางบอนจะแนะนําร้านให้ มีร้านอยู่
                ว่าจะเอารูปให้ดูสักหน่อย มันหายไปแระ เซ็ง 555555+
                แจ่มเยยคับ ผมอยู่พระราม 2 ร้านไหนบอกคับ

Comment

Working...
                X