Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้าน P&Y

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้าน P&Y

พอดีอยากได้ลำโพง X3/5.1 คับแต่อยู่จันทบุรี ร้าน P&Y เค้าส่งของมาต่างจังหวัดป่าวคับ พี่คนไหนมีเบอร์ร้านขอหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ

ผมใช้บริการร้านนี้บ่อย (ไม่ใช่หน้าม้านะครับ) เฮียเขาใจดีก็เลยช่วยอุดหนุ่น
    แต่ก็ไม่ทราบเบอร์
    สอบถามเบอร์พันธ์ทิพย์โดยตรงลองดู
    02-254-9797, 02-252-9933, 02-250-1555 แล้วสอบถามเบอร์ P & Y

Comment

ขอบคุณค้าบบบ

Comment

อยากได้เบอร์อยู่ฤป่าวครับ ผมก็ใช้บริการร้านนี้บ่อย อิอิ แต่ไม่เคยซื้อลำโพงเลย ส่วนใหญ่ซื้อแต่ เม้าส์ แผ่นรองเม้า แล้วก็ คีบอร์ด แหะๆ

เบอร์มือถือมี 2 เบอร์ครับ
        081-619-6510 คุณวิฑูรย์ เมธานวนนท์
        089-667-9910 คุณจันทร์เพ็ญ เมธานวนนท์
        ส่วนเบอร์ที่ร้านที่พันทิพ ก็ 0-2656-6045 แฟ็กซ์ 0-2656-6045

อันนี้เบอร์ที่ร้านที่ it zeer ครับ 0-2992-7157 แฟ็กซ์ 0-2992-7157

Email : pyi_072@hotmail.com

ตามนี้แหละครับ ร้าน P&Y

Comment

ขอบคุณมากกค้าบพี่ longbo_arpache

Comment

Originally posted by DDP View Post
            ขอบคุณมากกค้าบพี่ longbo_arpache
            มิเปงไรครับผม ไงก็ขอให้ได้ของที่ถูกใจนะครับท่านพี่

Comment

Originally posted by longbo_arpache View Post
              มิเปงไรครับผม ไงก็ขอให้ได้ของที่ถูกใจนะครับท่านพี่

แฟนพันธ์แท้ไมโครแล็ป

Comment

Originally posted by meekung123 View Post
                แฟนพันธ์แท้ไมโครแล็ป
                เป็นง้านปายยย

Comment

Originally posted by AiRobot View Post
                  ผมใช้บริการร้านนี้บ่อย (ไม่ใช่หน้าม้านะครับ) เฮียเขาใจดีก็เลยช่วยอุดหนุ่น
                  แต่ก็ไม่ทราบเบอร์
                  สอบถามเบอร์พันธ์ทิพย์โดยตรงลองดู
                  02-254-9797, 02-252-9933, 02-250-1555 แล้วสอบถามเบอร์ P & Y
                  ร้านนี้มีเฮียด้วยเหรอครับ ผมไปทีไรเจอแต่เจ๊ กับน้องผู้หญิงตัวผอม ๆ พูดเก่ง ๆ อ่ะ

Comment

ร้านนี้เค้ามีเว็ปไซด์เปล่าครับ

Comment

ร้านนี้เค้ามีเว็ปไซด์เปล่าครับ
                      อยากรู้เหมือนกันคับ เห็นคนพูดถึงร้านนี้เยอะเลย

ป.ล.ขอดันทีหนึ่ง

Comment

Originally posted by V1PER View Post
                        ร้านนี้มีเฮียด้วยเหรอครับ ผมไปทีไรเจอแต่เจ๊ กับน้องผู้หญิงตัวผอม ๆ พูดเก่ง ๆ อ่ะ
                        ขอบอกว่า น้องผู้หญิงกวนteen มากๆครับ

Comment

Originally posted by ru View Post
                          ขอบอกว่า น้องผู้หญิงกวนteen มากๆครับ
                          แสดงว่าโดนมาเหมือนกัน

Comment

ภูเก็ตได้ไหมเนี้ย คิดเท่าไหร่ ถ้า 200 น่าสน 555+

Comment

ใช้บริการประจำ

Comment

Working...
                              X