Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกม CRYSISมันมีกราฟฟิคสูงกว่าCall of Duty4 มากไหมอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าเปงตระกูล AGP ตัวไหนรอดบ้างเนี้ย แนะนำหน่อย

Comment

AGP ตายครับไม่รอดสักตัว ไม่คุ้มปรับlowยังจะไม่รอดเลย อย่าไปซื้อการดจอAGP เลย ไม่คุ้ม

Comment

Originally posted by eit View Post
        ถ้าเปงตระกูล AGP ตัวไหนรอดบ้างเนี้ย แนะนำหน่อย

เท่าที่ผมดู HD3850 AGP กับ System ทั่วๆไป ยังเล่น Srysis ที่ความละเอียดไม่เวอร์ ได้สบายๆอยู่น่ะครับ

Comment

3850 การ์ดจอรอด แต่เครื่องทำให้มันไม่ค่อยรอด

Comment

ผมว่่า CRYSIS เอาเรื่องเลยหละครับ ...

Comment

ผมใช้ 4000+ Ram 4 G
              การ์ดจอ EAH 2400 pro
              Crysis low
              Mediam กระตุกหน่อยๆ

Comment

ไม่คุ้มหรอครับถ้าจะต้องเปลี่ยนการ์ดจอใหม่ เพราะเกมเกมเดียว เกม crysis เล่นแค่ 2 สัปดาก็จบแล้วไม่คุ้มหรอกครับ ที่จะต้องมาเปลี่ยนการ์ดจอใหม่
                ผมว่าใช้ 8600 ประหยัดดี ปรับ low ก็เล่นได้แล้วลื่นครับ ไม่ต้อง 8800 หรอกครับ หรือ ไม่รอ 8800 ราคาตกมาหน่อยค่อยสอย

Comment

ถถถถถถถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบ/// ผมเปลี่ยนจาก84เป็น88 เล่นได้CRYSISอาทิดเดียว จบ!!! ไม่ค่อยคุ้มเลยว่ามะพี่น้อง

Comment

Crysis โดยส่วนตัวผมว่าสวยแต่ภาพแต่เนื้อเรื่องไม่ค่อยดี
                    ส่วนใหญ่เอาไว้ brenchmark มากกว่าเล่นเกมครับ
                    ที่สำคัญเกมนี้เน้น shader เสียส่วนใหญ่พอปรับสูงก็คือเพิ่มแสงเงา แต่ถามจริงๆเวลาเล่นใครมันจะมานั่งดูต้นกล้วยกับต้นมะพร้าวว่าสวยครับ

Comment

ผมว่า crysis สูงกว่าเยอะคับ ดุจากรีวิวภาพอะไรต่างๆแล้ว coD 4 ผมปรับสูงได้หมด แต่ crysis ได้แค่กลางๆถึงสูงนิดหน่อย

ป.ล. ผมว่า CoD 4 เนื้อเรื่องน้อย เล่นจบเร็วมาก

Comment

Crysis กินสเปคมากกว่า COD4 พอสมควร แต่...ในทางกลับกัน COD4 เล่นแล้วมันส์กว่า Crysis พอสมควรเช่นกัน (เกี่ยวมั้ยเนี่ยตู)

Comment

เออ...บอกผมหน่อย ทำไม COD ผมมันมีให้ปรับแต่ Medium อ่ะ ผมใช้ 3870

งงเลย

Comment

Working...
                          X