Announcement

Collapse
No announcement yet.

รอ ร้อ รอ กับ Project Origin

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รอ ร้อ รอ กับ Project Origin

รอ ร้อ รอ กับ Project Origin อยากทราบข่าวคราวเกียวกับเกมส์นี้ครับ ว่าเมื่อไรมันจะออก คนที่แฟนพันธ์แท้ภาคเก่าอย่าง FEAR ห้ามพลาดนะครับ เกมส์นี้ ขอบคุณครับ

ไม่พลาดอยู่แล้วครับ

Comment

มันคืออะไรอะพี่ T^T

Comment

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
        มันคืออะไรอะพี่ T^T
        ก็เกมแนวเดินหน้ายิงแหลก FPS นั้นเอง Project Origin เป็นผลงานของทีมผู้สร้าง F.E.A.R. และ
        Extraction Point มาก่อน แล้วแยกตัวออกมาทำภาค Project Origin เองครับ

ลองหามาเล่นดูนะ F.E.A.R. นะ หลอนดีแท้ มี Bullet Time (Slow motion) ให้เล่นด้วยครับ

ส่วนภาค Pursue Mandate อะไรนั้น คนละเรื่องเลยครับเนื้อหาไม่เกี่ยวกับภาคก่อนหน้าเลย อีกอย่าง
        ภาคนี้จะออกแนวบู้ ซะมากกว่าหลอน ครับ

Comment

เห็นวีดีโอตัวอย่างแล้วมีความรู้สึกว่ามันจะแป๊กอย่างบอกไม่ถูก

Comment

ผมชอบ trailer เหมือนกับดูหนังเลย

และ demo gameplay 200mb+ ชอบจัง นึกถึงสมัยที่เล่น F.E.A.R. ครั้งแรก หลอนจนไม่กล้าเล่น

ตอนนี้เห็นผีก็ชินๆละ -*-

Comment

ไม่รอครับ หลอนมากมาย

Comment

เมื่อไหร่จะมาวุ้ย

Comment

รอไม่ไหวแล้ว หวังว่า3870คงเล่นได้นะ

Comment

ไม่เคยเล่น FEAR ไม่เคยเล่น E P เลย แนะนำเล่นภาคไหนละคับที่มันๆ

Comment

Working...
                    X