Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟังเสียงแตกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หูฟังเสียงแตกครับ

เสียงมันแตกครับ ไม่ทราบว่าซ่อมได้มั้ยครับ
    มีที่ไหนรับซ่อมบ้างราคาประมาณกี่บาท

เซงรุย

ดัน

Comment

ไดร์เวอร์แตกเครมอย่างเดียว เปลี่ยนไปเสียงก็ไม่เหมือนเดิม ถ้าจะซ่อมซื้อไหม่ดีกว่าครับ

Comment

รุ่นใหนล่ะครับทั่น ลองดูในลายเซ็น เสียงแตกถ้าคิดว่าซ่อมคุ้มก้อลองติดต่อมาครับ

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
          ไดร์เวอร์แตกเครมอย่างเดียว เปลี่ยนไปเสียงก็ไม่เหมือนเดิม ถ้าจะซ่อมซื้อไหม่ดีกว่าครับ
          งง อิอิ

Originally posted by Yochiki View Post
          รุ่นใหนล่ะครับทั่น ลองดูในลายเซ็น เสียงแตกถ้าคิดว่าซ่อมคุ้มก้อลองติดต่อมาครับ
          ไว้ถ่ายรูปให้ดูครับ
          ผมเองก็จำไม่ได้

Comment

Working...
          X