Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาราคามาฝาก บอร์ด AMD 790GX ราคา 4200 จาก GIGABYTE [all solid C]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาราคามาฝาก บอร์ด AMD 790GX ราคา 4200 จาก GIGABYTE [all solid C]

GA-MA79GP-DS4H

วันนี้ไปเดินพันทิพมาครับ เห็นมีวางจำหน่ายแล้ว ชั้น 4

ราคาถูกสุดที่เห็นคือ 4200บาท ถ้าราคานี้จริง น่าเล่นกว่า ecs black 790 อีกนะครับ heatpipe ทองแดง ใหญ่ๆ แถม all solid C อีกตะหาก

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ

Comment

น่าใช้ดีนะครับ

Comment

Originally posted by Inspiral View Post
        GA-MA79GP-DS4H

วันนี้ไปเดินพันทิพมาครับ เห็นมีวางจำหน่ายแล้ว ชั้น 4

ราคาถูกสุดที่เห็นคือ 4200บาท ถ้าราคานี้จริง น่าเล่นกว่า ecs black 790 อีกนะครับ heatpipe ทองแดง ใหญ่ๆ แถม all solid C อีกตะหาก
        ไม่น่าเป็นไปได้........ออกตัวมา5,600-5,800 ตอนนี้เป็นราคานี้
        ถ้าราคา4,200 จริงๆก็ดี
        Last edited by niCe_guY; 9 Nov 2008, 14:13:34.

Comment

สงสัยลดราคามาสู้ ECS

Comment

SOKET เหลืองๆ กลางบอร์ด 4 อันเรียงติดกันบน สล๊อต PCI-E2 นั้นคืออะไร หุๆๆ

Comment

USB ไม่ใช่เหรอครับท่านวิกร

Comment

ทำไมถูก จัง
                ราคาลงมาเป็น เกือบ 2พันเลยนะนั่น

Comment

Originally posted by K8 View Post
                  USB ไม่ใช่เหรอครับท่านวิกร
                  ถ้าเป็นแบบนั้นจริงๆ ผมก็ว่ามันเอาไปใว้กลางเมนบอร์ดทำไมหว่า

นั้นแหละที่ผมถาม ครับ

Comment

น่าจะ USB จริงๆ ไว้ซะกลางบอร์ด ไม่งามเลย เวลาต่อ - -"
                    แต่น่าเล่นนะครับ ชอบไบออสของกิ๊กกาไบท์

Comment

บอร์ดสวย สเปคดี น่าสนใจทีเดียว

ปล..ยังใช้ M2N-E อยู่เลย - -'

Comment

ผมดูไม่ผิดหรอกคับ ยังเดินเข้าไปถามเลยว่า ใช่ 790GX แน่หรอ คนขายบอกครับ

หน้าร้านติดไว้ 4250บาท

Comment

สล็อค PCI มีน้อยจัง

Comment

Originally posted by Inspiral View Post
                            ผมดูไม่ผิดหรอกคับ ยังเดินเข้าไปถามเลยว่า ใช่ 790GX แน่หรอ คนขายบอกครับ

หน้าร้านติดไว้ 4250บาท
                            จำชื่อร้านได้ไหมท่าน .... จะไปสอยสักตัว

Comment

จำไม่ได้อะท่าน

แต่อยู่ชั้น 4 แถวๆที่มี big it ขายการ์ดจอเยอะๆ แหละ

พอดีผมเดินเซงๆ หา HD4830 3790บาท ไม่มี มันมีแต่ 4790บาท

(คนขายบอกเมื่อวานตั้งป้ายผิด)

Comment

Working...
                              X