Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีไหนทำให้มันไปไลกว่านี้ใด้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีไหนทำให้มันไปไลกว่านี้ใด้ไหมครับ

คือผมใช้ M/B abit KN9SLI + AMD 3600+ เคยเห็นมีคนทำไปใด้ที่ 3.2 G
    แต่ทำไมของผมมันใด้แค่ 3.0 G เองใครมีสูตรดีๆขอคำแนะนำหน่อยครับ

Shot at 2007-07-15

มันยังไม่แรง อีกเหรอครับ

Comment

3.0G นี้ก็แรงงงงงงงงงงงง สุดแล้ว จ๊ะ
      ท่านอยู่บางปะกง ใกล้ๆ ผมมั้งนั้นนะผมอยู่ กม.18 หลัง ม.หัวเฉียว ครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        3.0G นี้ก็แรงงงงงงงงงงงง สุดแล้ว จ๊ะ
        ท่านอยู่บางปะกง ใกล้ๆ ผมมั้งนั้นนะผมอยู่ กม.18 หลัง ม.หัวเฉียว ครับ
        ผมอยู่ 38 ยูเนี้ยน ไกลๆบ้านเจ้าของกระทู้เลย
        Last edited by JINDASAMUD; 15 Jul 2007, 16:05:24.

Comment

ใช่ครับ ผมอยู่ กม. 38 ครับ

Comment

AMD ลากไปถึง 3 ก็สุดๆแล้วนะครับผมว่า
            จะให้ไปใกล้กว่านั้นบอร์ดกะแรมต้องดีจริงๆอะครับ
            ผม่ว่วแค่นี้ก็เทพแล้วครับ ไปต่อเดี๋ยวเล่นเกมดีๆรีสตาทจะรมณ์เสียเปล่าๆ

Comment

ทะลุ 3Ghz ก้อโอแล้วคับ ^^

Comment

แนะนำว่าต้องเผาไปสักพักครับ+ได้แรมจิ๊ด ๆ สักตัวก็ดี

ปล.เกิน 3G นี้ต้องหวัง week เทพด้วยแล้วงานนี้

Comment

แรงแล้วครับ

Comment

3 GHz ค่า PR ปาไป 6000+ แล้วนะครับ แรงมากๆ แล้ว

แต่ถ้าได้ สัก 3.2 GHz ค่า PR ก็จะประมาณ 6400+ เห็นจะได้

ทารุณกรรมมันต่อไป แล้วเอามาโชว์ ด้วยนะ

Comment

อากส์

Comment

รอชมครับ
                        เคยขึ้นไป3.1-3.15 บูตได้ แต่แต่เทสไม่ผ่าน ไดร์ฟเวอร์ ไม่โหลด เข้าได้แต่หน้าวินโด ครับท่าน
                        ^ ^

Comment

Working...
                        X