Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใคร ช่วยดูหน่อย ว่า PSU ตัวนี้ใช้กับ บอร์ท ทั่วไปได้หรือเปล่า +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใคร ช่วยดูหน่อย ว่า PSU ตัวนี้ใช้กับ บอร์ท ทั่วไปได้หรือเปล่า +++

รุ่นนี้ ครับ ULTRA XConnect อยากรู้ว่ามันใช้กับบอร์ททั่ว ๆ ไปได้หรือเปล่า เพราะ เห็นมันบอกว่า สาย power เป็น 20 pin

และถ้าใช้ไม่ได้ พอจะรู้หรือเปล่าครับ ว่า มีตัวแปลงไม่ จาก 20 pin ไปเป็น 24 pin
    Attached Files

เท่าไรห่อะครัย งามมาก

Comment

ตัวแปลงมีครับ

p5k-e ผมเคยลองเสียบ 20 พิน ก้อใช้งานได้ ปกติน่ะครับ

ปล. สวยดีครับ ถึงไทยแล้ว ค่าตัวเท่าไรอ่ะท่าน

Comment

ราคาไม่เกิน 3000 ครับ รุ้สึก เค้าจะมี สาย 20 to 24 Pin ขายด้วย เป็น ของเค้าเองเลย สีเขียว

Comment

สายแปลงมีขายครับ ใช้ได้อยู่แล้ว

ส่วนผมอยากได้ตัวนี้จัง แต่ตังไม่มี

Comment

ตัวนี้ก็เห็นมีขาย ทั่งไปนี่ครับ น่าจะหาซื้อได้ตาม พันทิพย์

Comment

แหงะ พึ่งรู้ว่ามีคนใจตรงกะเราด้วยครับ เลยอยากถามพี่คนที่จะซื้อมาตัวนี้ต้องแปลงไฟไหมขอรับน้องกลัวซื้อมาแล้วไฟไม่เหมือนกานหรือมีทางแก้ไหมครับ

Comment

ปลั๊กสายไฟ สวยงามจริง
                ตัวถังเจาะซีทรูอีก

แจ่มซะไม่มี

Comment

สรุปเเล้วท่านก็เลือกที่จะใช้รุ่นนี้ เเละถ้าPlugไม่พอก็จะต่อเพิ่มใช่ไหม? ทำได้ครับ

Comment

Originally posted by nakahahey View Post
                    แหงะ พึ่งรู้ว่ามีคนใจตรงกะเราด้วยครับ เลยอยากถามพี่คนที่จะซื้อมาตัวนี้ต้องแปลงไฟไหมขอรับน้องกลัวซื้อมาแล้วไฟไม่เหมือนกานหรือมีทางแก้ไหมครับ
                    ท่านมีที่ซื้อด้วยเหรอครับ ผมว่า ที่ซื้อมี เยอะ แต่ ส่วนมาก ไม่ส่งเมื่องไทยนะ ถ้าท่าน เจอที่ซื้อ แล้ว ส่งมาเมืองไทย ด้วย ขอ link หน่อยครับ อยากไปซื้อสิ้นค้าตัว อื่นด้วย ของ Ultra ผมหาไม่ได้เลย
                    ส่วนตัวนี้ ซื้อตาม เว็บ ขายของโชคดี ไปเจอ ที่เค้ายอมส่ง แต่ ของมีนิดเดียวเอง ที่ น่าสนใจ แถมดันมีอย่างละตัว

Comment

ออ พอดีเพื่อนจะกลับมาวันที่ 17 มกราคม อ่ะครับ ฝากเค้าซื้อครับในเวป tigerdirect ครับ แต่ผมก็กล้าๆกลัวนะครับท่าน กลัวซื้อมาใช้ไฟในบ้านเราไม่ได้ แต่นี่ผมก็ฝากซื้อแรมไฟวิ้งไป ตกราวๆ2800ก่าบาทเอง แรมหนะผมไม่ค่อยห่วงว่าจะใช้ไม่ได้แต่ห่วง เพาเวอร์ซัพพายอย่างเดียวอ่ะท่านปวดหัวมากๆ

Comment

จริงหรือเปล่า ผมฝาก ซื้อ หน่อยได้หรือเปล่าครับ

ตัว แปลง จาก 20 pin to 24 pin

แล้วค่อยมาเก็บเงินที่ผม

http://images.google.co.th/imgres?im...icial%26sa%3DN
                        Attached Files

Comment

เอาจริงไหมอ่ะ
                          ท่าเอาจริงจะฝากซื้อให้แต่ต้องรอถึงวันที่7รอไหวไหมงับ

Comment

กำผิดวันที่ 17 จ้า

Comment

สวยดี น่าสนใจคับ เขาขายที่ไหนคับ

Comment

Working...
                              X