Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีลิงค์เวปที่มี partition magic ให้โหลดมั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีลิงค์เวปที่มี partition magic ให้โหลดมั่ง

ขอแบบที่ไม่ใช่ตัวเดโมนะครับ
    ต้องการใช้ด่วน

หรือโปรแกรมที่สามารถแบ่งpartition โดยรักษาข้อมูลเก่าไว้ได้ อะไรก็ได้ครับ
    บอกวิธีใช้ด้วยก็ดีครัย
    ขอบคุณไว้ล่วงหน้า ^ ^

http://www.soft32.com/download_151.html

Comment

เวปนี้ผมโหลดมาลองแล้ว มันไม่ให้แบ่งนะ

Comment

อีกที

http://www.thaiware.com/main/downloa...=5690&mirror=0

Comment

ตั้งผิดห้อง - -" ขอโทษครับ
          thaiware เข้าไปโหลดที่แรกเลยครับ มันเป็นเดโมน่ะ

Comment

http://www.bcoms.net/download/detail.asp?id=35 ลองเว็บนี้ยังหล่ะ

Comment

สุดท้ายก็กู้คืนมาไม่ได้ แต่ก็ทำใจไว้70% ตั้งแต่แรกแล้วครับ
              ขอบคุณที่ช่วยเหลือครับ

Comment

โหลดมาไม่รู้กี่รอบมีแต่เดโม รีสตาร์ตกลับมาก็เหมือนเดิม กับตอนที่ยังไม่ได้แบ่งอ่ะ เซ็งเป็ดเลย
                Last edited by over_flow; 26 Jun 2010, 22:14:34.

Comment

Acronis Disk Director Suite v10.0.2160

Comment

ลิงมาที่นี่
                    jam_aromdee@hotmail.com

55+++
                    Last edited by jamaromdee; 28 Jun 2010, 11:50:52.

Comment

เตือนด้วยความหวังดี partition magic อาจทำให้ท่านน้ำตาตกได้ แนะนำ
                      Acronis Disk Director Suite เหมือนกัน

Comment

มันอยู่ที่คนใช้มากกว่าครับ ถ้าอ่านภาษาอังกฤษออก และเข้าใจในโปรแกม ไม่น่าจะมีปัญหานะครับ ใช้มาเป็น 8 ปีแล้ว ไม่เคยพลาดเลย แล้วซอฟแวร์ ภาษา เยอรมันด้วย ดีที่อ่านออก หุหุ

Comment

ผมก็แน่นำตัวนี้ครับ พึ่งใช่รวมพาติชั้นมา แต่จะใช้พาติชั้นที่มันมีพื้นที่ว่างอยู่นะ
                          Acronis Disk Director Suite v10.0.2160

Comment

Originally posted by sifer2002 View Post
                            เตือนด้วยความหวังดี partition magic อาจทำให้ท่านน้ำตาตกได้ แนะนำ
                            Acronis Disk Director Suite เหมือนกัน
                            บืนยัน

Originally posted by doglife View Post
                            มันอยู่ที่คนใช้มากกว่าครับ ถ้าอ่านภาษาอังกฤษออก และเข้าใจในโปรแกม ไม่น่าจะมีปัญหานะครับ ใช้มาเป็น 8 ปีแล้ว ไม่เคยพลาดเลย แล้วซอฟแวร์ ภาษา เยอรมันด้วย ดีที่อ่านออก หุหุ
                            ที่แนะนำไม่ให้ใช้ ปัญหาไม่ใช่เกิดจากการใช้ไม่เป็น ปัญหาจากโปรแกรมเยอะมาก เนื่องจากโปรแกรมนี้เก่ามาก ไม่ได้พัฒนามานานแล้ว
                            ใช้ลบ ใช้สร้างไม่ค่อยมีปัญหา แต่ถ้าเป็นขยาย ลด ใช้กับไดรว์ที่มีข้อมูลอยู่ อาจเกิดปัญหาได้

ว่าแต่กระทู้ตั้งแต่ 2006 ^^"

Comment

Working...
                            X