Announcement

Collapse
No announcement yet.

นานแล้วนะ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นานแล้วนะ...

ไม่มีอะไรครับ พอดีว่าไรท์หนัง DVDแผ่นแท้เรื่อง1 ผมใช้ Alcohol 120.. 25% ชม.กว่าแล้วครับ..

ปรกติใครใช้โปรแกรมอะไรกันบ้าง เร็วมั๊ยครับ..???

Last edited by hornetpc719; 22 Mar 2008, 02:08:52.

UltraISO/Nero ครับ

Comment

เคยใช้แต่ Nero ครับ

Comment

Disc read error....
        มันจะรอดได้งัยหละลุง

กร๊ากกกกกกกกกกกกกก

Comment

ใช้ any dvd encrypt ตัวรหัสมันออกมาก่อนคับ
          แล้วทำimg โดยใช้ alcohol
          แล้วผมก้burn image อีกที ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดก้ได้writeได้ครับ

Comment

fast skip error เลยครับ น่าจะเร็วขึ้นอีก

บางแผ่นมันก็มี error แต่ใช้จริงไม่มีปัญหาครับ (อย่าเช่นเกมส์แผ่นแท้ของ ea)

Comment

ทิ้งไว้เมื่อคืน ตื่นมาดูมันค้างนิ่งๆไป นึกว่ามีปัญหา ก็กดยกเลิก ที่ไหนได้ฮาร์ดดิสเต็ม เซ็ง...

Originally posted by Feriuz View Post
              UltraISO/Nero ครับ
              Originally posted by Rabbit fire View Post
              เคยใช้แต่ Nero ครับ
              Originally posted by dears View Post
              Disc read error....
              มันจะรอดได้งัยหละลุง กร๊ากกกกกกกกกกกกกก
              มันเป็นแผ่นแท้ที่ใส่ป้องกันก๊อปนะครับ..

Originally posted by thefaith View Post
              ใช้ any dvd encrypt ตัวรหัสมันออกมาก่อนคับ
              แล้วทำimg โดยใช้ alcohol
              แล้วผมก้burn image อีกที ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดก้ได้writeได้ครับ
              any dvd encrypt เป็นโปรแกรมช่วยเอายันต์ออกก่อนใช่มั๊ยครับ.. เดี่ยวจะได้ลองไปหาดู..

Originally posted by narwintr View Post
              fast skip error เลยครับ น่าจะเร็วขึ้นอีก

บางแผ่นมันก็มี error แต่ใช้จริงไม่มีปัญหาครับ (อย่าเช่นเกมส์แผ่นแท้ของ ea)
              ผมหาคำสั่ง fast skip error ไม่เจอนะครับ มีแต่ Skip reading errors อย่างเดียว .. errorที่ว่าคงเป็นไฟล์ของโปรแกรมป้องกันก๊อปปี้นะครับ..

Last edited by hornetpc719; 22 Mar 2008, 09:45:31.

Comment

Working...
              X