Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนมันอยากรู้ เกมอะไรกินสเปคที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนมันอยากรู้ เกมอะไรกินสเปคที่สุด

ใครพอจะทราบบ้างครับว่าเกมอะไรกินสเปคที่สุด

ในความคิดผม ผมว่า Crysis อะครับ มันจะมีเกมที่กินสเปคมากกว่านี้อีกไหมครับ ชี้แนะด้วยครับ

ยิงไข่...

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      ยิงไข่...
      Minesweeper แหล่มกว่านะ -.-

Comment

Originally posted by Adeenaleen View Post

Solitaire แหล่มกว่าเยอะ

Comment

Originally posted by Adeenaleen View Post

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=121787

Comment

Crysis

Comment

เกมส์ที่มีอยู่ตอนนี้ แล้ว กินมากกว่า Crysis ยังคิดไม่ออกครับ

แต่รออีกซักพัก คงจะมีแน่ๆครับ

farcry2 ก็ท่าทางดุเหมือนกันครับ สงสัยจะดุกว่า Crysis ด้วย

Comment

อยากบอกว่ามีหนักกว่าCrysis รู้จักตัวใหม่ชื่อ fontline ประมาณนี้อะหนักกว่าอีก

Comment

ใช้สูตรป่าวงิ อิอิอิ กดxyzzy แล้วEnter แล้วกดshift

Comment

ใคร เครื่องแรงๆ ลองทดสอบ Lineage2 ให้ทีครับ เป็นเกมส์ online น่ะ - - เปิดกราฟฟิคสูงสุด เปิดเอฟเฟคทุกอย่าง ไม่ต้องเปิดลบลอยหยักน่ะ gf8800gt 700/2000 กับ ซีพียู c2d 3GHz. ของผม ยังกระตุ๊กเลย

Comment

Originally posted by teppei View Post
                      ใคร เครื่องแรงๆ ลองทดสอบ Lineage2 ให้ทีครับ เป็นเกมส์ online น่ะ - - เปิดกราฟฟิคสูงสุด เปิดเอฟเฟคทุกอย่าง ไม่ต้องเปิดลบลอยหยักน่ะ gf8800gt 700/2000 กับ ซีพียู c2d 3GHz. ของผม ยังกระตุ๊กเลย
                      ผมว่ามันเป็นความแลค+ยูนิตเยอะหนะ

Comment

Originally posted by 5-zigen View Post
                        ผมว่ามันเป็นความแลค+ยูนิตเยอะหนะ
                        เปิด outfogus แล้วสวยดีน่ะ ว่าแต่นายเล่นด้วยหรอ เซฟ 2 เป่า ชื่อคุ้นๆ

Comment

Originally posted by 5-zigen View Post
                          ใช้สูตรป่าวงิ อิอิอิ กดxyzzy แล้วEnter แล้วกดshift

ลองกดดูไม่เห็นติดเลย

Comment

Originally posted by ZatanBoy View Post
                            ลองกดดูไม่เห็นติดเลย
                            คือว่า พอกดไปแล้ว มันจะมีจุดขาวๆเล็กๆอยู่มุมบนซ้ายจอถ้าเอาเม้าสไปชี้ตามช่อง

ถ้ามันขึ้นแสดงว่าตรงนั้นไม่มีระเบิดคับ ถ้าไม่ขึ้นก็แสดงว่ามี

อิอิอิอิอิ

Comment

Working...
                            X