Announcement

Collapse
No announcement yet.

Devil May Cry 4 Boss Mission 8 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Devil May Cry 4 Boss Mission 8 ครับ

http://www.uploadtoday.com/download/...26b64149f1f54b
    Boss : Angelo Credo
    Mode : Sons Of Sparda
    ผมเล่นเองกับมือครับ
    หากมีคนสนใจเยอะ ผมจะอัพการสู้กับบอสตัวอื่นๆให้ดูด้วย
    ติชมได้ครับ
    ขอบคุณครับ
    Last edited by l3oatsukeza; 18 Jul 2008, 16:01:14.

ดัน1ที สำหรับคนที่สนใจ

Comment

เล่นได้แบบนี้เก็บS สบายเลยนะครับเนี่ย
      ถ้าเข้าใจสเตปบอสเมื่อไหร่เกมส์นี้เล่นเหมือนrockmanมากๆเลย ยิ่งมุขให้เจอบอสหลายรอบนี่เหมือนใหญ่
      จริงๆอยากได้ตำแหน่ง Orbแดงมากกว่า ตัวดูดเกรดอันดับ1เลยอะ หาไม่ค่อยครบ

Comment

เก่งจัง -*-
        แต่พอได้ดูนี่ ถึงพึ่งรู้ ว่าเราจับดาบมันได้ด้วยแฮะ
        เอาตัวอื่นมาลงอีกก็ดีครับ อบากดู

Comment

Originally posted by louis1524 View Post
          เก่งจัง -*-
          แต่พอได้ดูนี่ ถึงพึ่งรู้ ว่าเราจับดาบมันได้ด้วยแฮะ
          เอาตัวอื่นมาลงอีกก็ดีครับ อบากดู
          ขอบคุณสำหรับคำชมครับ
          ลองบอกชื่อบอสมานะครับ
          เดี๋ยวผมจะอัดวีดีโอมาให้
          Son Of Sparda พอนะครับ Dante Must die ยังเล่นไม่ถึงครับ

Comment

Originally posted by tarantula View Post
            เล่นได้แบบนี้เก็บS สบายเลยนะครับเนี่ย
            ถ้าเข้าใจสเตปบอสเมื่อไหร่เกมส์นี้เล่นเหมือนrockmanมากๆเลย ยิ่งมุขให้เจอบอสหลายรอบนี่เหมือนใหญ่
            จริงๆอยากได้ตำแหน่ง Orbแดงมากกว่า ตัวดูดเกรดอันดับ1เลยอะ หาไม่ค่อยครบ
            เหมือนกันผมเลยครับ
            พยายามฟันพวกสิ่งของเอาอะครับ
            บางทีมันก็มีซ่อนอยู่ ลองสังเกตุจากแขนเนโรละกันครับ

Comment

ทุกตัวเลยก็ดีครับ

Comment

orb แดงตอนเล่น nero พอเก็บได้บ้างครับ แต่พอเป็น dante ก็ลืมว่าอยู่ไหนหมดแล้ว = =

ถ้า clear time S stylish S Orb D ก็ได้ rank S (มั้ง)ครับ เพราะเคยได้แบบนี้

Comment

ประทับใจมากครับ พึ่งจารู้ว่ามันจับหอกตอนที่มันพุ่งมา แล้วปากลับได้ด้วย น่าชมว่าเกมนี้เก็บรายละเอียดดีจัง ทำได้หลายอย่าง

Comment

ต่อเลยครับ
                    http://www.uploadtoday.com/download/...23a184054ddae8
                    อันนี้สู้กับดันเต้นะครับ
                    โหมดเดิม(Son Of Sparda)
                    โหดมากครับ พุ่งเข้าไปฟันมั่วๆไม่ได้เลย โดนมันแทงกลับตลอด
                    พอมันใช้ Royal Guard ทีนี่ไม่อยากจะฟัน โดน Release ไปเต็มๆ - -
                    ติชมได้นะครับ

Comment

เอาครีโด้ใหม่แบบเพอเฟคเลยๆ

Comment

Originally posted by GyM View Post
                        เอาครีโด้ใหม่แบบเพอเฟคเลยๆ
                        กะว่าจะทำอยู่เหมือนกันครับ

Comment

เหอๆ ดูแล้ว ขอบอกเลยว่า จขกท เทพมากๆ

Comment

Originally posted by sungod1422 View Post
                            เหอๆ ดูแล้ว ขอบอกเลยว่า จขกท เทพมากๆ
                            ขอบคุณครับ
                            จะได้มีกำลังใจทำต่อ

Comment

สุดยอดครับ

Comment

Working...
                              X