Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ด Asus P5Q Pro กับ Intel core 2 Quad Q6600 ใช้ด้วยกันได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ด Asus P5Q Pro กับ Intel core 2 Quad Q6600 ใช้ด้วยกันได้มั้ยครับ

ถ้าผมใช้เมนบอร์ด Asus P5Q Pro กับ CPU Intel core 2 Quad Q6600 ใช้ด้วยกันได้มั้ยครับ
    เห็นตัวเมนบอร์ด มันเขียน ซัฟพอร์ด 45 nm แต่ตัว Q6600 มัน 65 nm อ่ะครับ

ฮาดีจัง555 ใส่ได้ทุกตัวที่เป็น775ครับ

Comment

Originally posted by Gtx9800 View Post
      ฮาดีจัง555 ใส่ได้ทุกตัวที่เป็น775ครับ
      ก็เขาไม่รู้นิ หัวเราะทำไม งง...

Comment

Comment

ขอบคุณครับ แล้วก็ขอโทษด้วยครับครับ ผมไม่รู้จิงๆ

Comment

Originally posted by o1n1e1 View Post
            ขอบคุณครับ แล้วก็ขอโทษด้วยครับครับ ผมไม่รู้จิงๆ
            ไม่เป็นไรครับ ไม่รู้ถามได้
            การถามเป็นการหาความรู้ที่มีต้นทุนน้อยที่สุดครับ

Comment

ใช้ได้จ้าตามลายเว็นผมใช้อยู่แต่ตอนนี้q6600สู้ใช้q8200ไม่ดีก่าหรอแพงกว่า200จ๊ะ

Comment

ผัวเมียกันดีๆๆนี้เอง 5 5 5

Comment

Originally posted by Kingdomax View Post
                  ใช้ได้จ้าตามลายเว็นผมใช้อยู่แต่ตอนนี้q6600สู้ใช้q8200ไม่ดีก่าหรอแพงกว่า200จ๊ะ
                  ผมว่า q6600 แรงกว่า นะครับ แคส 2ก็เยอะกว่าเท่าตัวเลย แค่มันปลืองไฟมากกว่าเพราะเปน 65 นาโน บัสมัน ก็คง oc ได้ ถูกป่าวครับ ความคิดผมนะ

Comment

6600 แรงกว่า 8200 ครับ
                    เรื่องไฟนะ คิดป็นค่าไฟไม่ได้ต่างกันหรอกครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                      โอ๊ววว

Comment

Working...
                      X