Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ windows 7บ้าง เอาภาพมาโชวว์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สวย อย่าง mac แรงอย่าง XP

ป๊าดดด แสดงว่า xp แรงกว่า mac โอ้วว

CS3 ลงได้ ทำไม CS4 จะลงไม่ได้ - - ใช้อยู่เนี่ยย

Comment

รอตัวเต็ม

Comment

Memory 50% !!!
        เเรม 2 GB ยังขนาดนั้นเลยหรอ?

เเล้วมันลื่นกว่าวิสต้าไหม?

Comment

Originally posted by Mazzard View Post
          สวย อย่าง mac แรงอย่าง XP

ป๊าดดด แสดงว่า xp แรงกว่า mac โอ้วว

CS3 ลงได้ ทำไม CS4 จะลงไม่ได้ - - ใช้อยู่เนี่ยย
          สวยอย่าง mac แรงอย่าง XP = หน้าตาก๊อปMac แต่ก็ยังแรงไม่เท่าMacครับ เหอๆๆๆ

ทำไงให้ลงได้อ่ะครับ ผมลงแล้วเป็นเงี้ย

Originally posted by bunyawat View Post
          Memory 50% !!!
          เเรม 2 GB ยังขนาดนั้นเลยหรอ?

เเล้วมันลื่นกว่าวิสต้าไหม?
          มันกินเพราะผมเปิดPhotoshop + Premiere + After Effectน่ะครับ ปกติถ้าเป็นVistaจะโดนกินแรมไปประมาณ79-85%
          ลื่นกว่าไหม... ขอเวลาลองสักวัน2วันแล้วจะกลับมาบอกน่อ ตอนนี้เพิ่งลง ยังตัดสินอะไรไม่ได้ครับ

ยังไม่ทันได้ลองอะไรก็มีปัญหาซะแล้ว... Bridgeไม่ยอมPreview Effectของ AFXครับ ของผมเป็นอยู่คนเดียวหรือเปล่าเนี่ย
          Last edited by Beaver_XT; 2 Jan 2009, 02:11:30.

Comment

ผมว่า อย่างงี้ใช้ Leopard ดีกว่าไหมครับสวยกว่าเยอะเลย
            แต่หนัก

Comment

สรุปจากความเห็นผมนะครับ
              เร็วกว่าVista เล่นAfter Effectลื่นกว่าหน่อย พวกBrowserก็เรียกเร็วดี เร็วกว่าบนVistaล่ะครับ
              แต่ก็ยังติดเรื่องความเข้ากันได้กับโปรแกรมหลายๆตัว

ท้ายที่สุด ก็เป็นOSที่ดีมากๆอีกตัวนึง ถ้าออกตัวเต็มเมื่อไหร่ก็น่าใช้งานไม่ใช่น้อยเลยล่ะ ประมาณว่าไม่ลังเลที่จะอับจากVista > 7 ไม่เหมือนกับXP > Vista

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                สวยอย่าง mac แรงอย่าง XP = หน้าตาก๊อปMac แต่ก็ยังแรงไม่เท่าMacครับ เหอๆๆๆ

ทำไงให้ลงได้อ่ะครับ ผมลงแล้วเป็นเงี้ย

จากภาพนั่นถ้ากด continue ก็ลงต่อไปได้ครับ
                ของผมก็ลง cs4 ได้เรียบร้อย ใช้งานได้เรียบร้อยดี

Comment

ขอบคุณครับ สงสัยตอนแรกผมกดQuitไปชัวร์ป๊าบเลย ปล่อยไก่ตัวเบ้อเร่อซะตั้งแต่ต่นปี

Comment

แต่ที่แน่ๆ ลง GTA มายได้อ่ะพี่น้อง...งงเลยครับ

Comment

Originally posted by exFictitiouZ View Post
                      อธิบายด้วยภาพ
                      ไม่ทราบคุณ krodkrod ลงdockเสริมหรือเป็นoption ของwin7 ครับ เหมือนแมคมากๆ

Comment

Originally posted by bcyclone View Post
                        ไม่ทราบคุณ krodkrod ลงdockเสริมหรือเป็นoption ของwin7 ครับ เหมือนแมคมากๆ
                        อธิบายด้วยวิดิโอ

Windows Vista did not steal ideas from Mac OS X!
                        http://www.youtube.com/watch?v=TaIUkwPybtM
                        Credit: Almighty @ Tirkx

Comment

คนเคยใช้Mac คงนึกออกหละว่าเหมือนยังไง
                          เหมือนจริงๆ ^ ^"

Comment

รอตัวเต็มๆ

Comment

มาแก้ข่าวครับ ไม่ได้จอฟ้าเพราะ oc แต่เพราะไปลง driver network ซ้ำซ้อน(มั้ง)

ปล่อยไก่เลย

Comment

ตกแต่งนิดหน่อยครับ

Comment

Working...
                                X