Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง ram คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง ram คับ

สอบถามเรื่อง ram คับ โน๊ดบุ๊กเก่า แต่ติดแรมมา พอดีจะเพิ่มแรม แต่ดูไม่ออกว่าแรมมันเป้นแรมตัวไหน รบกวนพี่บรรดาเทพโน๊ดบุ๊กช่วยหน่อยนะคับ รูปคับ
    Attached Files

ให้ตายเหอะพี่น้อง มองมะเห็นเรย

Comment

แรม DDR นะ เพราะ ชิบมันใหญ่ๆ

Comment

Originally posted by kunano View Post
        แรม DDR นะ เพราะ ชิบมันใหญ่ๆ
        ผิดแล้วครับพี่น้องมันเป็นแค่ SD Ram นะคับพี่น้อง ไม่ใช่ DDR อันนี้ถือว่าเก่ามากและ แพงโครตเลย

อย่าเพิ่มเลยเชื่อผมเก็บเงินไว้ทำอย่างอื่นเถอะ ชิบเหมือน DDR ก้อจริงแต่ ช่วงขาดเกือบกึ่งกลางฉะนั้นจะต้องเป็น SD Ram ครับพี่น้อง DDR ช่วงจะเท่ากับ DDR2 ครับพี่น้อง

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
          ผิดแล้วครับพี่น้องมันเป็นแค่ SD Ram นะคับพี่น้อง ไม่ใช่ DDR อันนี้ถือว่าเก่ามากและ แพงโครตเลย

อย่าเพิ่มเลยเชื่อผมเก็บเงินไว้ทำอย่างอื่นเถอะ ชิบเหมือน DDR ก้อจริงแต่ ช่วงขาดเกือบกึ่งกลางฉะนั้นจะต้องเป็น SD Ram ครับพี่น้อง DDR ช่วงจะเท่ากับ DDR2 ครับพี่น้อง

ขอบคุณมากคับ ท่านเทพ ถูกต้องนะคับ

Comment

ถ้าจะให้ชัวร์ลองเปิด CPU-Z ดู ครับ..

Comment

รูปไม่ชัดเลยครับ

Comment

Working...
              X