Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปลายๆปีนี้จะมีกาศจอที่รองรับ DX11 มายังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปลายๆปีนี้จะมีกาศจอที่รองรับ DX11 มายังครับ

ขอบคุณครับ

DX11 มาแล้วหรือครับ
    เกมส์ไหน ซัพพอร์ตบาง อ่ะ

Comment

ประมาณ ตุลา ฝั่งเขียวก็คงออก GT3xx มา อิอิ

Comment

การ์ดจอที่ซัพพอร์ต DX10 ก็ใช้ DX11 ได้ครับ

อ่านเจอในบอร์ดนี้แหละครับ

Comment

ขอรู้ด้วยคนครับ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
            ประมาณ ตุลา ฝั่งเขียวก็คงออก GT3xx มา อิอิ
            ทุกต้องครับ ผมตามข่าวอยู่ตลอด ครับ

Originally posted by tiyut View Post
            การ์ดจอที่ซัพพอร์ต DX10 ก็ใช้ DX11 ได้ครับ

อ่านเจอในบอร์ดนี้แหละครับ
            ถูกครับ DX11 ใช้การ์ด DX10 ได้ เมืองนอกเค้า Confirm !

Originally posted by GoodG View Post
            DX11 มาแล้วหรือครับ
            เกมส์ไหน ซัพพอร์ตบาง อ่ะ
            เห็นเค้าบอกว่า Battlefield : Frostbite ครับ DX11 มีรูปออกมาแล้ว ...

อันนี้จริงๆไม่จริงผมไม่รู้นะครับ ^^

Comment

ขอบคุณครับๆ

Comment

เหอๆ ผมใช้ windows 98 อยู่เลย กำ

Comment

DX9 ยังกระตุกเลยครับ จะเล่น 11 ละ

Comment

Working...
                  X