Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ในราคา3,000 กับ 3ยี่ห้อเลือกให้ที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU ในราคา3,000 กับ 3ยี่ห้อเลือกให้ที

http://hosthit.net/hardware/2009/enh...x-0260ga/5.php
    1. ENHANCE ATX-0260GA (600W) ประมาณ3,000 บาท
    ตัวนี้แจ่มไหม คนที่เขาในขาย it market บอกใช้ i7 920@3.4 gtx 295 hdd 4ลูกแนะ
    2. Cooler Master "RS-550-ACAA-A1" 550W Real Power Pro Power ประมาณ 3,200บาท
    3. TT - LITEPOWER 500 W 2,650

คิดว่าจะใช้ยาวๆ ซื้อเผื่อไว้ up com ใช้ พวก 4คอ +กาดจอกินไฟเยอะๆ เช่น Gtx260ขึ้นไป
    3ตัวนี้ตัวไหนจะแหล่มกว่าในงบ ไม่เกิน 3,000

ขอบคุณครับ

iCute TiTaNium 750W 2,990

Comment

ถ้าไม่เน้นสวยงามจัด ENHANCE ไป คุณภาพเกินราคา
      TT ก็ดี แต่มันวัตต์น้อยไปนิด อนาคยเพิ่มได้ไม่มาก
      พูดไปงั้น ผมใช้ icute เพราะไม่มีตัง 555

Comment

ตามข้างบน แจ่มๆๆ

Comment

Originally posted by nemo_ee14 View Post
          ถ้าไม่เน้นสวยงามจัด ENHANCE ไป คุณภาพเกินราคา
          TT ก็ดี แต่มันวัตต์น้อยไปนิด อนาคยเพิ่มได้ไม่มาก
          พูดไปงั้น ผมใช้ icute เพราะไม่มีตัง 555
          Originally posted by vibe View Post
          iCute TiTaNium 750W 2,990
          Originally posted by converseboy View Post
          ตามข้างบน แจ่มๆๆ
          ขอบคุนครับ ช่วยกันออกความเห็นหน่อย เร็ววว

แต่ผมขาย icute pro 650w ให้ท่านนึงใน board ไป อยากได้ไม่มีไฟ 55+ โรคจิต

Comment

enthance ครับ

Comment

เลือกยากเลยแหะ คุณภาพดีทั้งคู่

Comment

Originally posted by cimest View Post
                enthance ครับ
                นี้ไงเฮีย เขาตามมา Confirm

Comment

TT ก็โอนะ ผมใช้ ToughPower 850w อยู่ ดูสุขุมดี ไร้เสียงจี่ด้วย 555++

Comment

^
                    ^^
                    ^^^

เชียตามนั้น หึหึ
                    ผมก็ใช้อยู่ TT Q-Fan 650w เงียบเบาหู หึหึ
                    และคุณภาพนิ่ง คุ้มค่าตัวมากมาย

Comment

ใน3ตัวเลือก ให้ enthance ครับ

ไม่ก็ iCute TiTaNium 750W

Comment

Originally posted by fordsupra View Post
                        TT ก็โอนะ ผมใช้ ToughPower 850w อยู่ ดูสุขุมดี ไร้เสียงจี่ด้วย 555++
                        เกินงบครับไม่ไหว = =
                        Originally posted by Jumpba View Post
                        ^
                        ^^
                        ^^^

ผมก็ใช้อยู่ TT Q-Fan 650w เงียบเบาหู หึหึ
                        และคุณภาพนิ่ง คุ้มค่าตัวมากมาย
                        Originally posted by sushikub View Post
                        ใน3ตัวเลือก ให้ enthance ครับ

ไม่ก็ iCute TiTaNium 750W
                        ขอบคุณ ทุก คคห.

Comment

ตามนั้นเลย

ไม่มีไฟ -..- (โรคจิตชนิดไหนเนี่ย -..-)

Comment

Originally posted by Jumpba View Post
                            ^
                            ^^
                            ^^^

ได้มาจากไหนเหรอ...

Comment

ราคานี้อยากได้ w เเยอะๆไว้อัพ VGA ได้โหดๆคงต้อง Icute แล้วหล่ะไม่เอาไฟก็เอา LED ออกเองเลยครับ หึหึ

Comment

Working...
                              X