Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำแปลงไฟล์WinRAR archive ที่โหลดมาจากBitแล้วเราจะไรท์ไฟล์หล่านี้ได้ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำแปลงไฟล์WinRAR archive ที่โหลดมาจากBitแล้วเราจะไรท์ไฟล์หล่านี้ได้ยังไงครับ

ผมโหลดไฟล์หนังจาก Bit มาเป็นไฟล์WinRAR archive แล้วเราจะไรท์ไฟล์หล่านี้ได้ยังไงครับ

ไม่ทราบว่าแตกไฟล์มาเป็นไฟล์ปกติรึยังอ่ะงับ.....

Comment

แตกไฟล์ไม่ได้เลยครับ

Comment

ไม่ทราบว่าติดขัดตรงไหนงับ ไฟล์เสียหรือเปล่า ขอดูรูปหน่อยดิ ประกอบการตัดสินใจ....

Comment

ข้อความที่ปรากฎตอนแตกไฟล์ครับหรือว่าไฟล์ที่ผมโหลดมาเสียหรือเปล่าครับ The archive is either in unknown format or damaged

Comment

Originally posted by fugazi View Post
            ข้อความที่ปรากฎตอนแตกไฟล์ครับหรือว่าไฟล์ที่ผมโหลดมาเสียหรือเปล่าครับ The archive is either in unknown format or damaged
            แป๋วววววว....ไฟล์เสียเหรอท่าน จบเลย

Comment

ขอ แซม หน่อย แล้วถ้ามันติด pass เราจะลบ pass ออกได้เปล่า

Comment

Originally posted by singha View Post
                ขอ แซม หน่อย แล้วถ้ามันติด pass เราจะลบ pass ออกได้เปล่า
                มีถ้ามีมะกี่ตัวพอใช้โปรแกรมถอดได้ โดยใช้เวลาไม่นานนัก
                แต่ถ้าหลายตัวหน่อยก็นั่งรอมันแกะรหัสกันยาวหละงับพี่น้อง....

Comment

Originally posted by dears View Post
                  มีถ้ามีมะกี่ตัวพอใช้โปรแกรมถอดได้ โดยใช้เวลาไม่นานนัก
                  แต่ถ้าหลายตัวหน่อยก็นั่งรอมันแกะรหัสกันยาวหละงับพี่น้อง....
                  ไม่ใช่ ครับ หมายถึงเรารู้ pass แล้วแต่อยากจะลบ pass ออก เพื่อจะได้แตกไฟล์ครั้งต่อไปจะได้ไม่ต้องใส่ pass อีก อะครับ

Comment

Originally posted by singha View Post
                    ไม่ใช่ ครับ หมายถึงเรารู้ pass แล้วแต่อยากจะลบ pass ออก เพื่อจะได้แตกไฟล์ครั้งต่อไปจะได้ไม่ต้องใส่ pass อีก อะครับ
                    ได้งับ....ใช้ winrar เครียร์พาส แล้วทับตัวเดิมได้เยย

Comment

Originally posted by dears View Post
                      ได้งับ....ใช้ winrar เครียร์พาส แล้วทับตัวเดิมได้เยย
                      ทำไงอ่ะครับ?

Comment

แล้วทำไงอะครับ

Comment

ถ้าอยากรู้วิธี ลองยกตัวอย่างกรณีที่ท่านว่ามาเลยงับ เดี๋ยวผมจะทำให้ดู
                          มันเป็นแบบไฟล์เดียวหรือหลายไฟล์อ่ะ....

Comment

WinRAR archive

Comment

อยากทำให้เป็น3gpครับ

Comment

Working...
                              X