Announcement

Collapse
No announcement yet.

รุ่นนี้ Deluxe DLP-31A 450W น่าใช้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รุ่นนี้ Deluxe DLP-31A 450W น่าใช้มั้ยครับ

หรือว่ารุ่นไหนดีครับ ราคาประมาณนี้
    จะ OC ด้วยนะครับ
    Last edited by ha_tori; 22 Jul 2007, 03:20:27.

ผมใช้ตัว34aอยู่ครับ มัน500wครับ ก็ใช้ได้ดีนะครับ เเต่คอมผมมันไม่เเรงมากนะครับ มันเก่าเเล้วครับ แต่มีพี่คนนึงที่นี่ เห็นพี่เขาใช้c2d แรม2GB กับ8800GTS ก็ใช้ได้นะครับ

Comment

12 volt 2 rail 12a + 15a

ใช้ได้ สมราคาค่าตัว

Comment

เพิ่มเงินอีกหน่อยเอาตัว DE-luxe 500W ไปเลยครับ

Comment

ก็เป็นรุ่นที่น่าสนใจครับ
          แต่ในงบที่เท่ากันจะมี sama silence mode อีกตัว
          ลองเปรียบเทียบดูครับ

Comment

ใช้ดีครับ เพิ่งประกอบคอมให้เพื่อนไป คุ้มราคา

Comment

เอา 7900GS ได้สบายๆ เลยมั้ง นะ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                เพิ่มเงินอีกหน่อยเอาตัว DE-luxe 500W ไปเลยครับ
                หรือว่าเอาตัวนี้ดี เท่าไหร่นะ

Comment

1040 บาทครับ ตัว 34A 500watt ของ Deluxe ใช้อยู่ครับ

ใช้ดี แหล่มแบบสมค่าตัวเค้าเลยครับ จ่ายจริงไม่ถึง 500watt แต่คงเกิน 350 แบบนิ่ง ๆ อยู่ครับ

ของผม HD*2 ComboDrive พัดลม 120mm 3 ตัว +7900GS Ram 2Dimm OC เพิ่มไฟ

ด้วย ก็ยังสบาย ๆ ครับ ซื้อมาเลยในงบ 1 พันบาท

แต่ถ้าเพิ่มได้อีกซัก 1300-1700 (2300-2700)Enermax รุ่นประหยัด 460watt ก็เหมาะสมนะครับ

เพราะมันประกัน 5 ปี (คิดซะว่าจ่ายเพิ่มเพื่อซื้อประกันชีวิตให้มันละกัน) ผมเงินไม่พอจริง ๆ เก็บไม่ทัน

+ จำเป็นใช้ เลยต้องซื้อครับ

Comment

500w. เลยครับ

ผมใช้อยู่ DL-P34A 500w. สเปกตามลายเซ็นต์ + DVD Rw 2ตัว กะ HDD 160 และก็ Card reader การ์ดเสียง Audigy2ZSอีก 1 เอาอยุ่แบบเพาเวอร์ไม่ร้อน ไม่มีปัญหา

เสียนิดนึง ติดตั้งเสร็จสติกเกอร์จะกลับหัว

Comment

งั้นเอา DL-P34A 500w ซื้อที่ไหนดีครับ แบบไม่โดนของก็อปปี้
                      จะฝากเพื่อนซื้อให้ครับ

Comment

งั้นเอา DL-P34A 500w ซื้อที่ไหนดีครับ แบบไม่โดนของก็อปปี้
                        จะฝากเพื่อนซื้อให้ครับ
                        ซื้อทางเวบก็ได้คับ ผมก็พึ่งซื้อรุ่นนี้มา สั่งของไป3วันก็ได้แล้ว(ซื้อจากthaini) ซื้อเสร็จแวะมาดูร้านในเชียงใหม่ มีซะงั้นรุ่นเดียวกันเลย กำ

Comment

Originally posted by qbert View Post
                          ซื้อทางเวบก็ได้คับ ผมก็พึ่งซื้อรุ่นนี้มา สั่งของไป3วันก็ได้แล้ว(ซื้อจากthaini) ซื้อเสร็จแวะมาดูร้านในเชียงใหม่ มีซะงั้นรุ่นเดียวกันเลย กำ
                          มีใครเห็นด้วยมั้ยนี้

Comment

แล้วแต่สะดวกเลยครับท่านแต่ต้องถามเขาก่อนนะ ว่ามีของป๋าว

Comment

ใช้ตัวนี้ ถ้าไม่ผจญภัยมาก(คล็อก) ไม่มีปัญหาครับรุ่นน้องผมใช้ตั้งเครื่องโหลดบิดเป็นปี ไม่ปิดเครื่องยังไม่พังเลย

Comment

Working...
                              X