Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกไม่กี่อึดใจทุกท่านจะได้เห็นPentium d 820 Ram 1gb +GTA IV แว้วT_T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อีกไม่กี่อึดใจทุกท่านจะได้เห็นPentium d 820 Ram 1gb +GTA IV แว้วT_T

หลังจากต้องมานั่งเคลียรื Hdd Ide 40GB T_T ตั้งนานก็ได้ฟฤกษ์ลง GTA IV ล่ะตอนนี้ลงไป 2 แผ่นล่ะเหลืออีก 2 แผ่นเท่านั้นเดี่ยวจะลองเทสดูครับ

Pentium d 820 2.8Ghz
    Ram RC 512*2 1GB
    VGA EN9600GT
    HDD IDE 40GB
    P5vd2-x

ท่านใดที่มี Spec ใกล้เคียงก็จะได้เห็นแหละครับว่ามันจะออกมาเท่าไหร่ความตั้งใจที่จะปรับคือ
    1280*1024 All low ประมาณนี้ครับเดี่ยวจะเทสให้ดูแล้วจะมาบอกว่า Pentium d 820 ของเก่าที่เคยแรงจะสู้ต่อไปได้อีกมั้ยT_T

Pentium D ถือว่ายังพอไหว สู้ๆ ครับ

* แต่ว่าสงสาร Harddisk จขกท จริงๆ

Comment

สู้ๆ ครับ เอาใจช่วย
      โหลดมา 10 กว่าๆ ชม. ละ พึ่งได้ 6 GB เอง เอิ๊ก ๆ (อีก 20 ชม. น่าจะเสร็จ)

Comment

ลงเกมส์เดียวก็เต็ม HD แล้ว ... อิอิ

Comment

การ์ดจอผ่าน ถ้ากระตุกเล่นไม่ได้ ก็คงเป็นส่วนที่เหลือแล้วละครับ หุหุหุ

Comment

ผมยังสมเพช Hdd ตัวเองเลยครับผมใช้มันมา4 ปีล่ะถามว่าจะเอาไปขายมันก็ได้แค่ 200-300เองมั้งเลยเก็บไว้ดีกว่าครับไว้เดียวต่อ hdd อีกตัวเก้บเงินอยุ่ครับ

ปล.คุณ TWK. ถ้าใช้ net 1 m ผมคิดว่า 3 วันก็เสร็จล่ะเปิดเครื่องไว้ 3 วันไม่ต้องปิดเลยนะเปิดเต็ม Speed 3วันเสร็จแน่นอน 2 วันก็อาจจะเป็นไปได้เหมือนกัน

Comment

สงสาร HD กะแรม อิอิ

Comment

เมื่อก่อนผมเคยเก็บไว้ใช้เหมือนกัน hdd เสียดาย เลยเอาไว้เก็บ โปรแกรม และ รูปXX วิดีโอXX

ท้ายสุดเปิดมา มันมีเสียงเตือนก่อน ไม่สนใจใช้ไปได้สองวัน เปิดไม่ได้ พังครับ เสียดาย XXX สุดๆ อยู่ในนั้นหมดเลย เด็ดหายากทั้งน้านนนนนนนนนนนนน

Comment

ไม่ต้องลองหรอกครับ...เฟรมเรตห่วยสิ้นดี
                  ผมก็ P820 ขอไม่โชว์นะ อนาถตัวเอง - -

ปล. อัพ cpu ใหม่ดีกว่าตู...เอ้ะ แต่ถึงไม่เล่นก็คงไม่เป็นไรมั้ง?

Comment

เฮยยย P D เล่นได้จริงดิ ผมเห็นขั้นต่ำมัน core2duo 1.8 ghz ไม่ช่ายหรอ

งั้นผมก็มีหวังสิ เอิ๊กๆ

Comment

ปูเสื่อรอ..............

Comment

Originally posted by Comma View Post
                        เฮยยย P D เล่นได้จริงดิ ผมเห็นขั้นต่ำมัน core2duo 1.8 ghz ไม่ช่ายหรอ

งั้นผมก็มีหวังสิ เอิ๊กๆ
                        อันนี้ยังเล่นได้เลย p4
                        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=348254

Comment

555 ตูก็ 820

Comment

pentium d จะมาอะไรกับ pentium 4 55555555+

Comment

ลองแล้วครับเฟรมเรตอยุ่ที่ 18-20ไป22 มั้งไม่นิ่งเลยครับแต่ใช้ driver เก่านะครับ 178.24

ปล.เดียวจะลองตัว 180.84 ครับเดียวไงจะถ่ายมาให้ดูอ่อลืมบอกไปเกมส์มันปรับ
                              1280*1024
                              texture medium
                              render high
                              อย่างอื่นจำไมได้เดียวไงถ่ายรูปมาให้ดูแน่ครับรอแปป

Comment

Working...
                              X