Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง M2N32-SLI Deluxe กะ M2-Crosshair

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง M2N32-SLI Deluxe กะ M2-Crosshair

ใช้ Cpu X2 6000+ การ์ดจอ HD2600XT GDDR4 256 mb
    อ่าคับ แต่เลือกไม่ถูกว่าจะเอาบอร์ดอันไหนดี ช่วยด้วยค้าบ จะไปซื้อวันพรุ่งนี้อ่าคับ

ถ้ามีเมนบอร์ดใช้อยู่ ผมว่าน่าจะรออีกนิดนึงครับ ซักสิ้นเดือน ตัวเลือกไหม่ๆ จะมีเยอะกว่านี้ครับ
    แต่ถ้าให้เลือกตอนนี้ M2-Crosshair ดีกว่า แน่นอนครับ

Comment

ลดบอร์ดแล้วไปอัดการ์ดจอดีกว่าครับ ถ้าจะเอาแรงนะ

Comment

เล่นตัวแรงเกินไปไหมครับ แถมเล่น ATI ด้วย มันจะไม่คุ้มนะครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
          เล่นตัวแรงเกินไปไหมครับ แถมเล่น ATI ด้วย มันจะไม่คุ้มนะครับ
          ขยายความหน่อยคับ ไม่เข้าใจ

Comment

ผมว่า ลดบอร์กเล่น M2N-E ก้พอครับ เเล้วเอาเงินไปใส่ VGA เป็น HD2900 Pro ดีกว่าครับ

Comment

ส่ง PM ตอบไปแล้วนะครับ

Comment

Originally posted by tabbzaa View Post
                ขยายความหน่อยคับ ไม่เข้าใจ
                ช่วงนี้เป็นช่วงรอยต่อของการเปลี่ยนรุ่นครับ เล่นรุ่นท็อป(ที่กำลังจะเป็นอดีต)ในตอนนี้ไม่คุ้มครับ เดี๋ยวของใหม่มาก็อยากได้อีก แต่ถ้าอยากเล่นตัวนั้นจริงๆก็ลองๆหามือสองมาเล่นดูไปพลางๆก็ได้ครับ ถ้าจะเล่น ATi ลองหา M2R32-MVP มาเล่นก็ได้ครับเซฟตังได้เยอะ แรงเหมือนกัน

Comment

Originally posted by _d View Post
                  ช่วงนี้เป็นช่วงรอยต่อของการเปลี่ยนรุ่นครับ เล่นรุ่นท็อป(ที่กำลังจะเป็นอดีต)ในตอนนี้ไม่คุ้มครับ เดี๋ยวของใหม่มาก็อยากได้อีก แต่ถ้าอยากเล่นตัวนั้นจริงๆก็ลองๆหามือสองมาเล่นดูไปพลางๆก็ได้ครับ ถ้าจะเล่น ATi ลองหา M2R32-MVP มาเล่นก็ได้ครับเซฟตังได้เยอะ แรงเหมือนกัน
                  ที่ผม PM ตอบเค้าไปก็ลักษณะนี้เลยครับ ใจตรงกันจริงๆ อิอิ

Comment

บอร์ดตัวละ 5000+- ก็แรงกระฉูดแล้วครับ

Comment

ค้าบ ขอบคุณทุกคำตอบคับ แล้วบอร์ดยี่ห้ออื่นอ่ะคับใช้ยี่ห้อไรได้อีกคับ

Comment

DFI INFINITY 570SLI M2 อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                          DFI INFINITY 570SLI M2 อิอิ
                          เนี้ยแหละคือสิ่งที่ต้องการ อิอิอิ

Comment

รอซื้อบอร์ดชิพ 790FX เลยครับผม แต่ผมว่างบท่านมหาศาลไม่รอ PhenomX4 9500 หรือ ราคาไม่น่าจะเกิน 8500 ครับ

Comment

Working...
                            X