Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับเรื่อง dvd lg h55l

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับเรื่อง dvd lg h55l

พอดีวันนี้ถอดออกมา ได้ยินเสียงแปลกๆ เลยเขย่าดู เสียงเหมือนลูกปืนแตกเลย แต่มันก็ใช้งานได้ปกติ อยากถามว่าของคนอื่นมีเสียงมั้ย เพราะลองกับ h44l ไม่มีเสียง
    ใครมี h55l ช่วยลองหน่อย ถ้าไม่มีเสียงจะได้เอาไปเครม

ซื้อมานานยังคับ ถ้ายังไม่เกิน3เดือนก้อเอาไปเคลมเหอะ ได้ตัวใหม่ไม่ไช่วนซ่อม ละได้ของใหม่มาก็ลองเขย่าดูว่ามีเสียงป่าว

Comment

ไม่รู้ตอบช้าไปปะนะ
      เอาปเคลมที่ศูนย์ pantip เลยครับ
      ครึ่งชมได้เลย อิอิ ได้ของใหม่ หรือได้อันเดิม ก็รอดูกันครับ ^^

Comment

Originally posted by GreatVirus View Post
        ไม่รู้ตอบช้าไปปะนะ
        เอาปเคลมที่ศูนย์ pantip เลยครับ
        ครึ่งชมได้เลย อิอิ ได้ของใหม่ หรือได้อันเดิม ก็รอดูกันครับ ^^

แบบนี้ไม่มีปัญหาแน่นอนครับ

Comment

Working...
        X