Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาย molex หาซื้อได้ที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาย molex หาซื้อได้ที่ไหน

พอดีผมซื้อ 7900gs มือ 2 มาคนขายไม่ได้ให้มาด้วยพอเวลาเปิดเครื่อง มันก็จะขึ้นที่หน้าจอว่า
    ให้ต่อภาคจ่ายไฟเข้าที่การ์ดจอ แต่ supply ของผมเป็นแบบเก่าจึงไม่มี ไม่มีหัวเสียบแบบ 6 พิน
    จึงต้องหาซื้อ สาย molex ที่แปลงจาก 4 พินเป็น 6 พิน

ที่ไหนมีขายบางครับหรือว่าใครมีแล้วไม่ได้ใช้งานผมขอซื้อต่อนะครับ

ขอบคุณครับ

พันทิปชั้น 4 ด้านหลัง

สายที่ท่านว่า คือสาย Molex แปลงเป็น PCI Power ครับ

Comment

1000 ทิป
      100 - 150฿

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
        พันทิปชั้น 4 ด้านหลัง

สายที่ท่านว่า คือสาย Molex แปลงเป็น PCI Power ครับ
        Originally posted by TWK. View Post
        1000 ทิป
        100 - 150฿

ขอบคุณทั้ง 2 ท่านมากนะขอรับ

Comment

บัดกรีเองเล้ย หัว Molex ห็มีขายครับ

ล้อเล่นนะ อย่าทำ เดี๋ยวบึ้ม

Comment

ต้องการด่วน

Comment

Working...
            X