Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อNotebook ใหม่ งบ 40k จัดทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อNotebook ใหม่ งบ 40k จัดทีครับ

จะซื้อNotebook ใหม่ งบ 40k จัดทีครับ จุดประสงค์ พกพา + เล่นเกม (จอ 13.1-14.1) ช่วยแนะนำหน่อยครับ (ไม่เอา sony vaio) ขอบคุณคับ

ASUS G1S มือสองครับ อิอิ
    ของใหม่ ก็ Benq S41 ถ้าจอแบบนี้

Comment

F8SN

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
        ASUS G1S มือสองครับ อิอิ
        ของใหม่ ก็ Benq S41 ถ้าจอแบบนี้
        แล้วมีท่านได้ปล่อยบ้างละครับ G1 อยากได้

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=237164
          ฝากไว้เป็นข้อมูลเล็กๆน้อยๆในการตัดสินใจครับ

Comment

ใครมีรุ่นไหน/ตัวไหนจะแนะนำอีกบ้างครับพรุ่งนี้จะไปซื้อแล้ว(พันทิพย์ ประตูน้ำ)

Comment

f8sn
              s41

Comment

เอา dell vostro ไหมละท่าน งบ 40k นี้ได้โคดแรงเลยนะ

Comment

Originally posted by soda8 View Post
                  เอา dell vostro ไหมละท่าน งบ 40k นี้ได้โคดแรงเลยนะ
                  ราคานี้ได้เสปคไหนครับท่าน

Comment

งบ 40K เน้นเล่นเกมส์ จอ 13-14"
                    ลองเล็งเป็น..

Asus F8SN ตัวเลือกอันดับ 1
                    BenQ S41 ตัวเลือกอันดับ 2

ดูสิครับ แจ่มกู๊ดจิงๆน่ะ ^^
                    Last edited by widya; 13 Jul 2008, 07:20:40.

Comment

อะไรก็ได้คัรบที่ไม่ใช่HP กับ COMPAQ ซื้อแล้วท่านจะได้ยาพาราเป็นของแถม(ปวดหัว)

Comment

F8SN มีเสปค และ รูปร่างอย่างไรบ้างครับ ดูในเว็บ asus ไม่มีครับ มีแต่ F9

Comment

Working...
                        X