Announcement

Collapse
No announcement yet.

โฟลเดอรืเหล่านี้มันเกิดจากอะไรครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โฟลเดอรืเหล่านี้มันเกิดจากอะไรครับ..

ครับ..

ผมก็เคยเป็นนะคัรบ แต่ไม่รุ้แก้ยังไงครับ

Comment

เป็นโำฟลเดอร์ที่มาจากที่เรา update windows ครับ

ลงไป 1 ตัว ก็ขึ้นมา 1 โฟลเดอร์ครับ

Comment

ลบทิ้งไปไม่มีปัญหารึ..

Comment

Originally posted by hornetpc719 View Post
          ลบทิ้งไปไม่มีปัญหารึ..
          ลบโล้ด ไร้ปัญหา....

Comment

ถ้าจำไม่ผิดของผมก็เคยเป็นนะครับ เห็นพี่ที่ทำงานเก่าเค้าบอกว่ามันเกี่ยวกับ file system อ่ะ แต่ไม่รู้ว่าไปเกี่ยวได้ไง( folder install winamp ก็ยังเป็นสีฟ้าเลย) -*- แต่ตอนนี้ format มันทั้งลูกหายเกลี้ยงเลย 555+

Comment

Working...
            X