Announcement

Collapse
No announcement yet.

อย่างนี้จะส่งเคลมได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อย่างนี้จะส่งเคลมได้ไหมครับ

เมื่อวานเปิดคอมปุ๊บ การ์ดจอ AGP PowerColor x1650pro ของผมก็มีประกายไฟแลบออกมาครับ ผมเลยต้องรีบดึงปลั๊กไฟออกทันที จากนั้นก็แกะการ์ดจอออกมาดูปรากฎว่า resistant ไหม้ไป 1 ตัวครับ ทั้งๆที่ทุกวันก็ใช้งานได้ปกติดี ไม่เคยมีปัญหา ใช้งานทั่วไปครับ เล่นเกมส์ก็เล่นแต่ DotA แล้วก็ใช้ทำงานเอกสาร ซื้อการ์ดตัวนี้มาได้ประมาณเดือนเดียวเองครับ อย่างนี้ Com7 จะรับเคลมไหมครับ

อาจมีค่าใช้จ่ายครับ ส่งเครมที่คลองตันนะ อย่าเช้าพันทิพ

Comment

ลองดู
      ทำหน้า บ๊องแบ๊ว แล้วก็เอาไปเคลม
      เผื่อฟลุ๊กได้

Comment

เคยเป็นครับประกัน ASYS เขาบอกว่าชิพไหม้เคลมไม่ได้ครับ

Comment

Originally posted by V_ZONE_CO View Post
          อาจมีค่าใช้จ่ายครับ ส่งเครมที่คลองตันนะ อย่าเช้าพันทิพ
          ทำไมถึงห้านส่งเคลมศูนย์ที่พันทิพย์ล่ะครับ

Comment

Originally posted by Bodeso View Post
            ทำไมถึงห้านส่งเคลมศูนย์ที่พันทิพย์ล่ะครับ
            นานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
            กว่าจะได้ของ

Comment

แก้ไขหน่อยครับ ส่งสัยที่ไหมจะเป็น capacitor ครับ เพราะรหัสด้านข้างมันเขียนว่า C615

Comment

เอาน้ำยาล้างเล็บเช็ดดู

Comment

Originally posted by Baldr View Post
                  เอาน้ำยาล้างเล็บเช็ดดู
                  ไม่ต้องเช็ดแล้วครับ Capa มันไหม้จนโบ๋เลย เห็นจะๆกะตา แทบช็อค

Comment

Working...
                  X