Announcement

Collapse
No announcement yet.

Winfast กับ MSI อันไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Winfast กับ MSI อันไหนดีครับ

ระหว่าง Leadtek winfast PX8800GT Extreme 512Mb "G92" กับ MSI NX8800GT OC 512Mb "G92"
    ผมไม่รู้จะเลือกตัวไหนดีครับ เพราะความแรงนั่นพอๆกันเลย แต่ส่วนตัวชอบแบบที่มันทนไม้ทนมือหน่อยอ่ะครับ ใครก็ได้ครับ ช่วยบอกข้อต่างระหว่าง 2 ตัวให้ทีครับ

ขอบคุณครับ

winfast งานเนี๊ยบ แรงและมีชื่อเสียงมานาน ข้อเสียคือ แพงกว่าชาวบ้าน...

Comment

winfast รับประกัน 2ปี แต่ msi 3 ปีคับ

Comment

ครับ Winfast สินค้าดีครับ แต่แพงและที่สำคัญประกันมันแค่ 2 ปีเองครับ ผมเคยคิดที่จะใช้แต่ติดตรงประกันนี้ละครับ เรื่องเพงไม่ได้ซีเรียดเท่าไหร่

Comment

ตามข้างบนครับ แพงเนี๊ยบ

Comment

เอามันลดประกันเหลือ 2 ปีตั้งแต่มะไหร่หนิ winfast อีกเสียงคับ

Comment

msi ประกันเยอะกว่า 8800 gt แรงทุกยี่ห้อ

Comment

winfast ครับหรูๆๆๆๆๆๆ

Comment

WINfast

Comment

การ์ดจอใช้ไม่ถึง2ปีก็เปลี่ยนแล้วครับท่าน

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                      เอามันลดประกันเหลือ 2 ปีตั้งแต่มะไหร่หนิ winfast อีกเสียงคับ
                      Winfast 2 ปี ตั้งแต่แรกเลยครับ

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                        การ์ดจอใช้ไม่ถึง2ปีก็เปลี่ยนแล้วครับท่าน
                        ถูกต้องครับท่าน แต่มันจะมีผลเวลาขายเป็นมือ 2 พอสมควรนะ

Comment

อืม

Originally posted by meen182 View Post
                          ถูกต้องครับท่าน แต่มันจะมีผลเวลาขายเป็นมือ 2 พอสมควรนะ
                          ทำไมผมใช้ 5 ปี ถึงเปลี่ยนอะ แสดงว่าผม จนอะดิ 55
                          ผมว่าแล้วแต่ คนนะ คนที่เปลี่ยนไปเรื้อย อันนัน้งบเขาเยอะ
                          แต่ส่วนใหญ้ ไม่ได้ คิด แบบ 2 ปีเปลี่ยนหรอก

Comment

Originally posted by newzbaba View Post
                            ทำไมผมใช้ 5 ปี ถึงเปลี่ยนอะ แสดงว่าผม จนอะดิ 55
                            ผมว่าแล้วแต่ คนนะ คนที่เปลี่ยนไปเรื้อย อันนัน้งบเขาเยอะ
                            แต่ส่วนใหญ้ ไม่ได้ คิด แบบ 2 ปีเปลี่ยนหรอก
                            ถูกต่องที่สุดครับท่าน!!

Comment

Working...
                            X