Announcement

Collapse
No announcement yet.

<< __Corsair Hydro Series Club__ >>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดีครับ มือใหม่เหมือนกันฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ H100

Comment

• มีใครเคยลองNZXT KRAKEN X60 บ้างละยังครับ เห็นราคาเท่ากันกับh100iเลย

ละที่ว่ามีประกัน5ปีไปก็เท่านั้นนี่คือยังไงหรอครับ ยังไงมันก็เสียรึเปล่า

Comment

• ขอความช่วยเหลือ ครับ คือว่า ผมพึ่งได้ H80i มาติดตั้งครับ
        แต่ตัวโปรแกรม ขึ้นแค่นี้เองครับ ดังรูปด้านล่าง และ ไฟที่ตัวโลโก้มันเป็นสีแดงตลอด
        พัดลม วิ่งเงียบไม่ผิดปกติ
        ภาพโปรแกรมเวอร์ชั่น2.2 และ เวอร์ชั่นล่าสุดครับ
        เวอร์ชั่น2.2
        เวอร์ชั่น2.3
        ขอบคุณมากครับ
        Last edited by pumaza; 3 Apr 2013, 01:15:49.

Comment

• อัพ firmware กันยังไงครับ

Comment

ฝากตัวด้วยค้าบบ h100 ไอค็อกแค็ก

Comment

• ผมใช้ H100I แต่มันไม่สามารถเปลี่ยนสีไฟได้ครับงง
              คือว่า ผม ลง โปรแกรมของ corsair link v2.3.4816 แต่มันไม่สามารถที่จะปรับพวกสีไฟหรือตั้งค่าว่าร้อนเท่านี้ความเร็วเท่าไหร่ แล้วทำไมผมเห็นพัดลมในโปรแกรมแค่อันเดี่ยวด้วยอ่ะครับ
              ทำไมผมดูในพวก youtube มันถึง ปรับกันได้อ่ะครับ ช่วยบอกท ครับ ผมหาวิธีมาหลายวันละ Untitled-1.jpg

Comment

• สงสัยผมได้ส่งเครม h100 แล้วหละท่าน "สายรั่ว"

Comment

น้ำมันเหมือนน้ำกลั่นธรรมดาเลย '

Comment

• คงจะเสียดสีกันละมั้ง สงสัยผมคงต้องระวังมั่งแล้ว แต่ผมวางกับ 600T มันก็ไม่เบียดนะครับ สายไม่โดนกันเลย

Comment

• คงเป็นเพราะผมเอาเข้าเอาออกบ่อยแหละถ้าเครมไม่ได้จับโมเลยดีกว่า

Comment

• ขอเข้าคลับด้วยนะครับเดวเอารูปมาเพิ่มให้นะครับ

Comment

• ขอเข้าคลับด้วยคนนะครับมาพร้อมกองกำลัง H100 และ CORSAIR DOMINATOR PLATTINUM เลยครับ

Comment

• ผมคิดว่าจะซื้อ h60 แต่ใช้ห้องธรรมดา จะเป็รอะไรไหมครับ จะร้อนกว่าเดมไหม

Comment

• ของผม H70 ใช้ห้องธรรมดาก็ประมาณนี้นะครับ

H60 หม้อบางกว่านิดหน่อย

เพิ่งเปลี่ยน CPU ใหม่ ลากมากไม่ได้แต่ไฟต่ำดี

Comment

• ด้วยคนนะครับ (มือสมัครเล่น)

Corsair Hydro H60 v2

Comment

Working...
                                X