Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด่วนครับ คอมผมกำลังจะshipหายแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด่วนครับ คอมผมกำลังจะshipหายแล้ว

ขอเกรี่นก่อนน่ะครับ
    15นาทีก่อนนหน้าผมลงเกมtimeshiftกะลังเข้าเกมเครื่องrestartเฉยเลย
    คงเพราะการดเน่าเกินgeforce 7300 ไม่เป็นไรเพราะผมยังมีdoom 3 ภาคเสริม
    ทว่าพอเข้าเกม มันจะให้พิมkeyอีกตัว ซึ่งคนละตัวกับตอนลง
    และkeyที่แนบมากับไฟล์มันinvalidครับ(ก่อนใส่ มีการเชื่อมserverรึว่า...)
    แล้วผมก็หาๆๆ ทั้งcrackทั้ง keyมา 10 กว่าอัน ไม่ได้ซักกะอัน อารมณ์เสีย อยากฟัดเครื่องทิ้ง(ใจเย็นๆ)keyก็นั่งทวนเป็น 10 รอบ จำไม่ผิดแน่ แต่เข้าไม่ได้

เอาล่ะเข้าเรื่องเถอะครับ
    หลังจากผมยอมแพ้นี่คือสิ่งที่ผมเจอ(ในภาพ)
    ...shipหายหล่ะสิแล้วจะปิดเครื่องไงเนี่ย searchก็หายอีก เป็นเพราะไอ้ดูมเวรนั่นแน่เลย
    และคืนนี้ผมคงต้องปิดเครื่องด้วยการ...ดึงปลั๊ก!!!
    ปล.คอมผมมีปัญหาเรื่องเนื้อที่ครับ เพราะรวมกันcd 250gb เหลือแค่ 60 กว่า เพราะโหลดเกมมาเยอะ แต่ไม่ได้เล่นเลย รอซื้อการดจอ
    และเดี๋ยวนี้บางครั้ง แถบstart menuหาย menubarและเวลาทางซ้ายหายเกลี้ยง แต่แถบสีฟ้ากินไปครึ่งแถบ ย่อก็ไม่ได้ ใส่อะไรก็ไม่ได้ เกิดขึ้นหลายครั้งแล้ว พอเปิดเครื่องใหม่ก็ปกติดี
    Attached Files

กด Switch Power หนึ่งทีแล้วรอแป๊บนึงก็ปิดได้ครับ

ทางที่ดีลง Win ใหม่ดีกว่านะครับ

Comment

เหอๆผมก็เป็นครับแต่ผมหาAnti Trojanมาลงสแกนรีสตารท์ก็หาย

Comment

ว่าแต่ผมขอKey Time Shift ได้ไหมอ่ะหาไม่ได้ซะที

Comment

ctrl+alt+delete แล้วเลือกตรง menu bar จะมีคำสั่งให้ shutdown อยู่คับ ผมใช้บ่อยๆ restart ก็ได้

Comment

BYN9-LAB2-NAL5-TEN2-2583
            ลองดูได้เปล่าโหลดมายังไม่ได้แตก RAR เลยไม่มีเวลา
            Last edited by sesone; 7 Nov 2007, 01:27:06.

Comment

ได้ครับขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Ikaris View Post
                ctrl+alt+delete แล้วเลือกตรง menu bar จะมีคำสั่งให้ shutdown อยู่คับ ผมใช้บ่อยๆ restart ก็ได้
                มันคือtask manager และอย่างที่เห็น task managerใช้ไม่ได้ครับ

Comment

restartก็ไม่หายน่ะครับ

Comment

ลง Win ใหม่ดีกว่าครับ

Comment

ตามนั้น

Comment

โดนไวรัสครับ ไม่ต้องลงวินใหม่หรอก หาวิธีในกูเกิล พอดีผมจำลิงค์ไม่ได้เหมือนกัน

Comment

ปล.runก็ไม่ได้ครับ
                          เจ้าเว็บนั้นชื่อserial99จำเอาไว้น่ะ นี่แหละตัวการ

Comment

Working...
                          X